Bữa ngồi buồn buồn vô tình lụm dc cái app này cười ko chịu được các mẹ ạ. Tưởng nó cũng giống như B612, Momentcam từng xài, ai dè "mò" 1 hồi mới thấy hay ho hơn nhiều, tên là snow app á các mẹ, mình được chế ảnh hay video trực tiếp ngay trong camera của ứng dụng luôn mới đã chứ. Em "seo phi" đã đời rồi dụ hết chồng đến con cùng "quy phi", trời ơi cười đau cả bụng. Mà hay lắm nha các mẹ, mình được thể hiện nhiều cảm xúc và gương mặt khác nhau trong những bức ảnh hay video luôn á, nói chung mẹ muốn gắn hoa lá hẹ, hình ảnh lãng mạn hay ma quái gì cũng được, nhìn vui lắm. Con gái em mới 5 tuổi đầu mà suốt ngày lôi ipad ra chụp rồi tự chọn hiệu ứng con thỏ, bà già các kiểu xong có bữa thấy em đi làm về mặt hình sự còn tự tới kêu em đưa bản mặt vô chụp choẹt choẹt rồi chỉnh hiệu ứng bà già, hô mẹ nhăn xấu y chang vầy nè làm em phì cười. Có mấy lúc chán ông chồng, bực đến lên máu mà ngồi vọc vọc cái app xong nhìn hình con hay hình cả nhà thì ngồi cười không bịt được mồm luôn =)) mấy mẹ biết app này chưa, chưa thì tải về thử coi nha!!!!!!!