Xem tử vi Thứ 4 ngày 9/3/2016 12 cung hoàng đạo hay và đầy đủ nhất, Tử vi mới nhất thứ 4 ngày 9/3/2016 của 12 cung hoàng đạo về tình yêu, vận may,..: Bạch Dương, Kim Ngưu, Song Tử, Nhân Mã, Cự giải, Sư Tử, Xử Nữ, Ma Kết…

Tử vi Thứ 4 ngày 9/3/2016 cung Bạch Dương(21/3 – 19/4)

Có thể hôm nay Bạch Dương sẽ giúp đỡ được khi một người đang trong tình trạng căng thẳng, nhưng bạn sẽ phải tìm cách giúp họ mà không thực sự can thiệp vào vấn đề. Sự cố gắng của bạn sẽ được người khác công nhận nhưng sẽ không có gì thay đổi trừ khi người đó thực sự quan tâm đến vấn đề của chính họ.

Con số may mắn của Bạch Dương: 6, 11.

Tử vi Thứ 4 ngày 9/3/2016
cung Kim Ngưu(20/4 – 20/5)

Vị trí các chòm sao đang thuận lợi cho tình bạn của Kim Ngưu, nên đừng ngần ngại liên lạc với “cạ cứng” của mình và cùng nhau tụ tập hẹn hò. Lúc đầu ngày bạn sẽ vô cùng hào hứng, tuy nhiên hãy lưu ý vì có thể những mệt mỏi sau đó sẽ khiến bạn khó giữ được lời hứa của mình.

Tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 Cung Song Tử (21/5 – 21/6)

Hôm nay những người thân trong gia đình sẽ có những hành động khiến Song Tử khá bất ngờ, nhưng rất tiếc là theo hướng tiêu cực. Tuy nhiên Song Tử cũng đừng để tâm đến những hành vi kỳ lạ này làm gì vì thực ra chúng chỉ mang tính bộc phát và sẽ mau chóng biến mất mà thôi. Điều quan trọng là hòa khí trong nhà mà đúng không?

Theo tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 Cung Song Tử:

Màu sắc may mắn: Màu xanh dương và màu bạc.

Con số may mắn: 10 và 28.

Tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 cung Cự Giải (22/6 – 22/7)

Hôm nay Cự Giải nên cẩn thận và chú ý nhiều hơn khi đi trên đường hoặc soạn thảo tài liệu hay thương thảo với đối tác nhé. Nếu không có gì bất thường hay xui xẻo xảy ra thì bạn cũng đừng quá thất vọng vì đã mất công phòng hờ vì “cẩn tắc vô ưu” mà phải không Cự Giải.

Theo tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 Cung Cự Giải:

Màu sắc may mắn: Màu xanh lá và màu đất đỏ.

Con số may mắn: 9 và 27.

Tử vi Thứ 4 ngày 9/3/2016 cung Sư Tử (23/7-23/8)

Thứ tư tuần này bạn sẽ một lần nữa chứng tỏ được khả năng đồng hành tuyệt vời của mình nhưng thái độ kiêu ngạo lại trở thành một trở ngại khác của bạn. Nhưng mặt khác, Sư Tử vẫn tập trung vào hiệu quả công việc dù có thể bạn không hoàn toàn phải chịu trách nhiệm tất cả.

Đánh giá trong ngày:

Tình yêu: 3 Sự nghiệp: 4

Sức khỏe: 3 Tài chính: 3

Cung hợp nhất: Xử Nữ

Tử vi Thứ Tư ngày 9/3/2016 cung Xử Nữ (24/8-23/9)

Làm việc trong một nhóm gắn bó khăng khít sẽ là cơ hội nổi bật cho bạn trong hôm nay, mặc dù có thể khi mới nghe tin bạn không mấy hào hứng. Nhưng rồi Xử Nữ sẽ sớm nhìn thấy mặt tốt của vấn đề và cố gắng để hòa hợp với mọi người, nhìn chung tâm trạng của bạn hôm nay khá tốt đấy.

Đánh giá trong ngày:

Tình yêu: 5 Sự nghiệp: 2

Sức khỏe: 3 Tài chính: 2

Cung hợp nhất: Bạch Dương

Tử vi ngày 9/3/2016 cung Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Bạn sẽ cảm thấy khá mâu thuẫn giữa một bên là công việc được thoải mái tung tăng vận động, bên còn lại là lĩnh vực bạn yêu thích, nhưng lại khá bó buộc và giới hạn bạn ở một chỗ. Có thể nói, dù là vị trí nào, nó cũng không hoàn toàn xứng đáng với những gì bạn đang có. Tuy nhiên, chẳng có lí do gì mà bạn lại không thể làm cả hai. Chỉ cần bạn khéo léo sắp xếp một chút, bạn sẽ dễ dàng có được tất cả điều mình muốn.

Tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 cung Bọ Cạp (23/10 – 21/11)

Một ngày đầy cảm hứng, bạn có thể nhìn thấy sự việc theo cách mà mình chưa bao giờ thấy. Khả năng thấu hiểu tình huống khiến bạn tiến xa trong các mối quan hệ xã hội nhưng Bọ Cạp vẫn mong muốn nhiều hơn. Bỏ qua những điều đó, hôm nay là một ngày phù hợp để thể hiện tình cảm với những người thương yêu bằng hành động.

Tử vi ngày 9/3 cung Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Nếu bạn đang có suy nghĩ về việc khởi đầu một dự án mang tính sáng tạo cao, tốt hơn hết, đừng bắt đầu nó vào hôm nay. Ngay cả khi bạn không thể tự quyết định một mình, bạn vẫn luôn có bạn bè, người thân ở bên cạnh giúp đỡ, ngăn cản bạn khi cần. Tìm ra những ý tưởng mới là điều vô cùng đáng khích lệ, nhưng hãy để dành nó tới khi thời cơ thực sự tìm đến nhé.

Tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 cung Ma Kết (22/12 – 19/1)

Ma Kết có cơ hội thể hiện tài năng của mình trong ngày hôm nay nhưng một vài người bạn sẽ nói rằng bạn không thể. Dù sao cũng đừng lo vì hôm nay chính là ngày “bùng nổ” của bạn. Đây cũng là dịp tốt để bạn tận hưởng niềm vui và tạo nên một bầu không khí vui vẻ hài hước cho mọi người.

Tử vi thứ 4 ngày 9/3/2016 cung Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Nếu bạn đang có suy nghĩ về việc khởi đầu một dự án mang tính sáng tạo cao, tốt hơn hết, đừng bắt đầu nó vào hôm nay. Ngay cả khi bạn không thể tự quyết định một mình, bạn vẫn luôn có bạn bè, người thân ở bên cạnh giúp đỡ, ngăn cản bạn khi cần. Tìm ra những ý tưởng mới là điều vô cùng đáng khích lệ, nhưng hãy để dành nó tới khi thời cơ thực sự tìm đến nhé.

Tử vi thứ tư ngày 9/3 cung Ma Kết (22/12 – 19/1)

Ma Kết có cơ hội thể hiện tài năng của mình trong ngày hôm nay nhưng một vài người bạn sẽ nói rằng bạn không thể. Dù sao cũng đừng lo vì hôm nay chính là ngày “bùng nổ” của bạn. Đây cũng là dịp tốt để bạn tận hưởng niềm vui và tạo nên một bầu không khí vui vẻ hài hước cho mọi người.

Tử vi thứ 4 ngày 09/03/2016 cung Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Những sự việc bất ngờ sẽ khiến chuyến đi dự tính suốt bấy lâu của bạn gặp nhiều khó khăn, thậm chí làm bạn có suy nghĩ hoãn lại mọi việc. Tuy nhiên, hãy thử một lần mạnh dạn đối mặt và bước về phía trước. Bạn có đủ sự tự tin và mạnh mẽ để giải quyết tất cả thật ổn thỏa. Có thể, ngày hôm nay, mọi thứ vẫn chưa thật sự rõ ràng, nhưng cho tới sáng sớm mai, bạn sẽ biết mình cần phải làm gì thôi.

Tử vi thứ 4 ngày 09/03/2016 cung Song Ngư (19/2 – 20/3)

Vấn đề tiền bạc có thể khiến tâm trạng bạn đi xuống một cách tồi tệ. Dù rằng ngoài bề mặt, có thể bạn sẽ chẳng bao giờ giải quyết nổi mớ hỗn độn ấy, nhưng nếu bạn chịu quyết tâm và thực sự bắt tay vào làm, bạn sẽ vô cùng ngạc nhiên với kết quả do chính mình tạo ra đấy. Chỉ cần bạn tập trung vào mục tiêu và bước thật chắc chắn từng bước một là được.