Dạo này thấy các mẹ nhà mình xôn xao tham gia cuộc thi “Khoe độ mềm mại của bố - Nhận ngay quà xinh tặng mẹ” do Comfort tổ chức nên em cũng vừa bon chen đăng đàn góp vui đấy ạ!

Nói không phải khoe chứ chồng em giỏi khoản chăm con lắm. Vì gia đình nội ngoại 2 bên đều ở xa nên từ lúc sinh em cũng tranh thủ tập cho chồng cách chăm sóc con để ảnh đỡ đần, phụ giúp mình luôn. Nhớ lại mấy ngày đầu nhìn ông chồng vụng về, lóng ngóng mà phát bực… Nhưng có làm thì mới quen được, với lại nhìn con bé bỏng nên chồng cũng chịu khó nhẹ nhàng, tỉ mỉ, nhờ vậy mà bây giờ ổng chăm con còn “nghề” hơn em luôn ấy :))

Chồng em còn được khoản “chịu chơi” và tự tin nên chỉ cần em rủ một phát là ổng tham gia ngay các mẹ ơi :D Cách thức dễ lắm, các mẹ tham gia cùng em cho vui nha!

- Đầu tiên là các mẹ cần phải có một tấm ảnh chụp lại khoảnh khắc bố đang chăm sóc con. Đó có thể là tấm ảnh chụp trong lúc bố đang dịu dàng ru con ngủ, ân cần tắm rửa hay cho con ăn… hay đang chơi đùa cùng con. Nói chung là có ti tỉ những khoảng khắc đẹp, chỉ cần mẹ nhanh tay, lẹ mắt một chút xíu là chụp được ngay thôi :P

- Tiếp theo là mẹ truy cập https://momthenext.webtretho.com/#games để đăng tải tấm hình đó lên. Hệ thống sẽ tự động cho biết điểm mềm dịu của bố khi chăm con và đưa ra kết quả bố giống siêu anh hùng nào nhất.

- Cuối cùng là mình nhấn vào nút share Facebook để chia sẻ hình ảnh trên ở chế độ công khai kèm theo 3 hashtag: #ThuThachDoMemDiu #ComfortChoDaNhayCam #BốMềmDịu.

Nghe đâu, cuộc thi này tặng đến 1.000 voucher mua hàng trên Tiki trị giá từ 20.000 – 40.000 đồng/voucher cho 1.000 mẹ tham gia cuộc thi đầu tiên. Giá trị voucher tương ứng với độ mềm dịu của bố nha các mẹ. Nếu độ mềm mại của bố ít hơn 30% thì mẹ sẽ nhận được voucher trị giá 20.000 đồng; từ 30% - 70% là voucher 30.000 đồng, còn trên 70% thì mẹ sẽ rinh về voucher trị giá đến 40.000 đồng. Nói chung bố chăm con càng mềm mại thì mẹ rinh giải thưởng càng cao nha :x

Chưa hết đâu, các mẹ còn có cơ hội nhận thêm nhiều quà tặng giá trị khi làm đầy đủ các bước và điền đầy đủ thông tin tại đây http://bit.ly/2Q7fkLm. Hệ thống random sẽ lựa chọn ngẫu nhiên 01 giải nhất (01 năm sử dụng miễn phí nước xả Comfort Cho Da Nhạy Cảm) và 10 giải khuyến khích (06 tháng sử dụng miễn phí nước xả Comfort Cho Da Nhạy Cảm).

Tính ra ai tham gia cuộc thi cũng đều có cơ hội nhận quà tặng hết nha. Mà cuộc thi chỉ diễn ra từ ngày 20/12/2019 đến hết ngày 10/01/2020 thôi, nên các mẹ tranh thủ tham gia sớm sớm, đừng chần chờ kẻo chương trình kết thúc thì tiếc hùi hụi đó ạ!