Đọc bài viết của bạn ngoctram20121992 viết về thầy Phụng bên quận 7 thấy hay hay nên cũng ráng lếch xác đi xem thử dù hơi xa, mà hay thiệt.!!! Người già đâu mà đẹp trai dễ thương cực, hình như là con lai, nói chuyện thì nhẹ nhàng, từ tốn chứ không như mấy thầy bà có nhiều khách là chảnh chọe. Mình xem về chuyện tình cảm, ảnh nói mình sắp kết thúc mối quan hệ hiện tại và bắt đầu với một người mới nhỏ tuổi hơn mình. Đúng thật là mình với chồng cũ đang chuẩn bị ly dị và cũng có một người nhỏ tuổi hơn theo đuổi mình cũng lâu rồi. Ảnh nói mình sắp có một khoảng tiền lớn và từ số tiền này sẽ sinh ra thêm nhiều số tiền nữa. Đúng thật là chồng cũ của mình có cty riêng nên có tài sản, lúc ly dị ảnh có cho mình một mớ để làm ăn, mình cũng đang dự định hùng vốn mở quán ăn vặt với bạn mình và một phần mình cho vay lấy lời. 

Mình thấy ảnh dễ thương và giỏi nên dắt mấy đứa bạn đi xem, đứa nào cũng khen thầy hay, nói đúng tâm trạng và tình hình hiện tại của tụi nó và cả những dự định của tụi nó nữa. Thấy ảnh cũng khuyên là khi nào nên làm và làm ít hay nhiều. Mình thấy ảnh vừa tâm linh vừa tâm lý. Nói chung là rất dễ thương. Chắc chắn là mình sẽ còn qua ảnh nhiều lần nữa và giới thiệu cho bạn bè biết. 

Mà giờ ảnh chuyển qua 47 gò ô môi quận 7 rồi, không phải ở trần xuân soạn như bạn ngoctram20121992 review nữa.

Có gì mọi người đi xem thử rồi review lại cho bà con cô bác biết. sdt của ảnh 0792894093