Trời ơi! Không thể tin vào mắt mình luôn các mẹ ơi! Em vừa lướt Facebook thì đọc được thông tin điện máy Thiên Hòa đang có chương trình “Trao tình yêu đến người phụ nữ bạn thương” nè các mẹ. Nhiều sản phẩm giảm giá cực sốc nhân ngày 8/3 luôn nha.

Ngày trước yêu nhau thì 8/3 cũng mong hoa, mỹ phẩm, sô-cô-la này nọ chứ từ ngày lấy chồng rồi thì em “đổi tính đổi nết” các mẹ ạ. Cứ tặng mấy món thiết thực cho cả nhà là em ưng. Như hồi năm ngoái, em tỉ tê chồng tặng cho nồi áp suất để hầm thịt, hầm xương cho con, vừa nhanh vừa tiện vừa đỡ vất vả canh lửa.

Kỳ này chắc lại “gợi ý” cho anh xã nữa các mẹ ạ. Gì chứ đàn ông thì cứ phải “gợi ý” nha, nhiều ông chả hiểu chả biết mình cần gì đâu nên mình thích thì phải nói. Em đang “lăm le” sắm cái tủ lạnh mới, to hơn cái cũ để đựng được nhiều thực phẩm hơn. Tủ lạnh ở nhà cũng đã hơn 8 năm rồi ý :)

Sẵn Thiên Hòa đang có chương trình “sale sốc” thế này thì chần chừ gì không lượn qua các mẹ nhỉ? Dịp này mua hàng có hóa đơn từ 3 triệu đồng, được tặng ngay sản phẩm gia dụng rồi. Đặc biệt, trong ba ngày vàng 6, 7, 8/3/2019, còn có chương trình giảm sốc lên tới 50%.

webtretho

Chưa hết, cuối tuần vào các ngày thứ 6,7 và Chủ nhật, Thiên Hòa còn có Bom Sale nữa. Chị em chúng mình cứ canh mấy dịp sale này thì tiết kiệm khối tiền các mẹ nhỉ? Gì chứ mua được hàng tốt giá hời là em khoái lắm :).

Đây em gửi link chương trình cho mẹ nào cần biết thêm thông tin chi tiết và theo dõi mấy sản phẩm sale nha: https://www.facebook.com/DienMayThienHoa.Online/videos/2509445445759536/

webtretho

Mẹ nào bận quá thìcó thể đặt hàng online sẽ được giao trong vòng 4 tiếng nha. Hy vọng thông tinem vừa chia sẻ sẽ hữu ích với các mẹ! :)