Tôi đồng cảm với bất cứ ai trải qua một thời gian khó khăn. Điều tôi đã tìm ra và điều tôi có thể nói với bạn chắc chắn là bạn không thể đánh giá thấp sức mạnh của suy nghĩ của mình.

Mọi thứ thực sự bắt đầu thay đổi đối với tôi khi tôi áp dụng các nguyên tắc của luật hấp dẫn, nhưng bây giờ tôi tập trung vào quy luật giả định. Nói tóm lại, tôi tập trung vào những suy nghĩ lướt qua đầu tôi mỗi ngày và tôi thấy chúng ảnh hưởng như thế nào đến cảm giác của tôi và thực tế bên ngoài của tôi. Nếu tôi cảm thấy thất vọng hoặc lo lắng, tôi tự kiểm tra lại bản thân để xem mình đang nghĩ gì. Khi tôi lựa chọn một cách có ý thức để nghĩ về những gì tôi muốn và cách tôi muốn cảm thấy thay vì những gì tôi không thích về cuộc sống của mình, mọi thứ xung quanh tôi đều thay đổi. Tôi cho rằng những điều tốt đẹp sẽ xảy ra trong cuộc sống của tôi và tôi cho rằng những điều tốt đẹp về bản thân với tư cách là một con người.

Ban đầu, bạn có thể không tin vào những suy nghĩ tích cực của mình hoặc rằng bạn có thể thực sự thay đổi những suy nghĩ đã ăn sâu của mình trong nhiều năm nhưng tôi hứa bạn sẽ làm được. Bạn càng nghĩ nhiều về chúng thì bộ não của bạn càng có dây để cho phép nhiều chúng hơn. Nó sẽ trở nên bình thường và tự nhiên. Bạn xứng đáng để cảm thấy hạnh phúc