Mình 24 tuổi, da mình thuộc da hỗn hợp nhạy cảm, 1 năm trước mình bị dị ứng mỹ phẩm không rõ nguồn gốc và nỗi mụn rất nhiều. Hiện tại da đỡ hơn nhưng vết thâm li ti do mụn vẫn còn nhiều và mụn vẫn mọc ở 2 bên thái dương, trên trán. Da mình lại sắp bước vào độ tuổi lão hóa (mùa hè bóng dầu, mùa đông da khô và tróc, màu da không tươi như trước nữa, khóe mắt lúc cười xuất hiện nếp nhăn, ngước mắt lên trên thì 2 bên trán cũng có nếp nhăn nhiều hơn), mình muốn dùng sản phẩm dưỡng da lắm. Chuyên gia tư vấn cho mình hỏi, mình đã đủ tuổi dùng pond's age miracle chưa? Pond's age miracle có bị kích ứng với da nhạy cảm như mình không? Có sinh mụn không? Và có chữa được những vết thâm do mụn để lại không? Dùn pond's miracle lâu dài thì có ảnh hường gì không? Mình sắp sinh em bé, mình muốn sinh xong mình sử dụng thì có được không? có ảnh hưởng gì đến việc cho con bú không? Mình ở Hà Nội, mình sợ mua phải hàng dởm lắm, muốn mua Pond's age miracle chính hãng thì mình nên mua ở đâu? tư vấn giúp mình nhé, Thanks