Khi dư luận chưa kịp bàn tán việc bà xã bị nghi lộ clip, Khắc Việt đã nhanh chóng "thay vợ hành đạo", xử đẹp kẻ xấu.

Loading interface...

Những ngày qua, showbiz liên tục gây chấn động bởi những đoạn video nhạy cảm của các nghệ sĩ Việt. Tiếp theo chuỗi danh sách nối dài, bà xã Khắc Việt cũng bị nghi lộ clip nóng theo một loạt những bài chia sẻ đầy rẫy cộng đồng mạng. Theo đó, một loạt tài khoản Facebook đồng loạt chia sẻ một ảnh chụp từ clip nhạy cảm, một mực khẳng định là Thảo Bebe – bà xã Khắc Việt là nhân vật chính.

Loading interface...

Sau hơn 1 năm về chung nhà, vợ chồng Khắc Việt khá kín tiếng trong cuộc sống.

Loading interface...

Một số tài khoản mạng lan truyền clip nóng và khẳng định đó là Thảo Bebe - bà xã Khắc Việt.

Hơn một năm về chung nhà, đây là sự cố đầu tiên vợ chồng nam nhạc sĩ kín tiếng vướng phải. Chưa kể lại là sự việc nhạy cảm nên nhận được sự quan tâm của đông đảo cư dân mạng, điều này làm Khắc Việt không khỏi bức xúc. Trên trang cá nhân, vị nhạc sĩ thẳng thắn lên tiếng phủ nhận thông tin bà xã Khắc Việt bị lộ clip nóng. Anh thậm chí còn “điểm mặt chỉ tên” kẻ vu khống vợ cũng như đã “xử đẹp” kẻ xấu mong muốn câu like, trục lợi, lấy lại danh dự cho Thảo Bebe.

“Em chủ động gọi anh xin tha, anh tha cho em. Xin nói tất cả những thằng bất chấp danh dự người khác để câu like, cái tay nhanh hơn cái não, cẩn thận có ngày vỡ mồm không còn răng mà ăn cơm đâu. Hãy tự làm bản thân mình nổi tiếng đi, đừng lấy người khác ra làm bàn đạp.

Ai đang share và thấy clip, xin đính chính không phải vợ tôi. Xin cảm ơn và xin lỗi đã làm phiền mọi người"
, Khắc Việt thay vợ làm sáng tỏ mọi chuyện.

Loading interface...

Khắc Việt vô cùng bức xúc, thẳng thắn đăng đàn tố cáo người đã vu khống vợ anh lên trang cá nhân và cho biết sẽ không để yên mọi chuyện.

Dưới phần bình luận, nhiều bạn bè và khán giả đã liên tục gửi lời động viên và mong anh cố giữ bình tĩnh để giải quyết sự việc. Song, có vẻ như lời nói của Khắc Việt đã có tác dụng khi đồng loạt các tài khoản đều có động thái xin lỗi, xóa bài viết bêu xấu.

Loading interface...

Loạt tài khoản lên tiếng xin lỗi Khắc Việt và bà xã.

Sau khi giải quyết xong sự cố bà xã bị nghi lộ clip nóng, Khắc Việt cũng có chia sẻ vô cùng văn minh: "Tôi nghe thấy giọng nói run rẩy và lắp bắp khi cậu ta gọi lại cho tôi xin lỗi tôi. Tôi không bao giờ bắt nạt ai không đủ khả năng và dưới mình. Tôi chỉ sử dụng vũ lực khi quá láo, thách thức và ngang tàn, đã chơi chơi thằng ngang mình, bản lĩnh kể cả thằng xã hội hơn mình, động gia đình mình thì có là thằng nào cũng xé vé luôn.

Hôm nay lời cảnh cáo em, lần sau rút kinh nghiệm, các bạn cũng đừng vào chửi bạn ấy nữa.

Cũng khuyên các bạn, không nên quay kỉ niệm những clip riêng tư của mình, khi lộ ra chỉ đãi mắt và miệng công chúng. Xin lỗi bạn gái có clip bị lộ, vì đính chính bảo vệ vợ mình, nên chắc hôm nay dân mạng lại dậy sóng, tìm Facebook bạn xem bạn là ai, xin lỗi bạn.

Các bạn tỉnh táo khi share và tiếp nhận thông tin gì trên mạng nhé. Xin lỗi, cảm ơn vì đã làm phiền các bạn".

Loading interface...

Khắc Việt khuyên các bạn trẻ không nên quay lại những clip riêng tư của bản thân để tránh mang họa vào người.

Khắc Việt và bà xã Nguyễn Thanh Thảo (được biết đến với nghệ danh Thảo Bebe) chính thức về chung một nhà vào tháng 3/2018. Trước khi tiến đến hôn nhân, cả hai đã quen biết nhau trước đó 10 năm, từ khi cô còn là sinh viên ở trường múa. Thảo Bebe sau này là DJ có tiếng tại Hà Nội, sở hữu gương mặt xinh đẹp và thân hình gợi cảm.

Nguồn tin & ảnh: Tổng hợp.