Quán này mình ăn cũng lâu rồi, giờ vô hội giới thiệu cho bạn nào ghiền bún bò như mình nha.Ảnh chụp bữa ăn sáng hôm nay của mình nè

hình ảnh

Mình chỉ cho các bạn dễ đi nhé. Mình thường đi xe bus 150 từ Bến xe chợ lớn tới đường điện biên phủ khu vực Bình Thạnh. Các bạn sẽ xuống trạm trường đại học Hồng Bàng nhé!  Nếu lố trạm hàng xanh thì đi ngược lại chút. Các bạn đi bộ tiếp khoảng 30m nhìn bên tay phải luôn là sẽ thấy biển hiệu dựng phía trước hẻm " Tuyết-Bún Bò Huế -30.000đ/ tô). bạn quẹo vào hẻm 10m là tới quán ngay  

Giá bình dân vậy nhưng bún rất ngon nhé,vừa miệng ma2kho6ng bị ngán. Nếu kêu tô đủ thứ thì giống hình mình chụp , gồm : chả, nạm, tái,gân. Mình thì sáng đi trễ nên thiếu sụn.Sụn là món ưa thích nhất của mình, rất mềm mà giòn ,ăn rất phê. Sáng cỡ 8g ăn mà tới 12g trưa chưa thấy đói luôn ý...hihi

Mình thích ăn rau rụng cho nên đĩa rau nhìn không được xanh lắm nhưng cực sạch và ngon nha. Mình ăn bún và rau không còn cọng nào luôn đó. Sa tế ở đây là củ quán tự làm luôn,sa tế xã rất thơm ngon. Nước mắm ớt ở đây rất thơm nhưng không bị cay lắm đâu à.

Quán sạch sẽ, có quạt rất mát nè, cô chủ quán rất dễ thương

Hy vọng các bạn có dịp ghé qua dùng thử một lần rồi sẽ mê tít như mình đấy

Cảm ơn các bạn đã đọc bài

Người viết: MEMEOSUA