Các mẹ ơi 

Hôm qua bé nhà em đột nhiên sốt virus, xong đã thế còn ho , sổ mũi. em thực ra đã học khoá làm cha mẹ, nuôi dạy con cái nên mỗi khi con có vấn đề em luôn bình an lắm, và bình tĩnh chăm sóc con, em bé nhà em được mẹ rèn luyện từ bé nên khá mạnh mẽ, em áp dụng nhiều phương pháp mà mình đã học. Nhưng em muốn review 1 thứ này e mới phát hiện ra , trước con em mũi dãi như này là nó từ nhẹ lên nặng xong toàn phải ra phòng khám đè nó ra hút mũi. hic. Nghĩ khổ thân. Nhưng từ ngày em biết đến cái lọ tinh dầu này, thực sự như thuốc quý nhà em, em xông tinh dầu thảo dược của Cửa Sổ Vàng ( tinh dầu này nó đặc biệt hơn những tinh dầu khác là nó được tách từ hỗn hợp các loại thảo dược như Tinh dầu bạc hà+tinh dầu sả+chanh+ quế+tràm,... và tách tự nhiên công nghệ mới sản xuất châu âu chứ ko phải nẫu lên mới tách ra tinh dầu như ở VN , thứ 2 nữa là nó đc chuyên biệt để diệt virus cực mạnh ) 

Nói thật là em không phải khen quá, nhưng trộm vía từ ngày con em bị ốm, em xông tích cực thì con mau khỏi hơn và mũi nó cũng ko bị nặng hơn, 3 4 hôm là con đỡ nhẹ nhàng hẳn í. Mà mùa dịch này nhà em ngày nào cũng xông , cái mùi tinh dầu thảo dược nó xông lên nói thật ai ngửi chỉ có phê , tối ngủ ngon giấc. con em bị mấy lần ốm mà e chưa phải dùng thêm 1 loại thuốc này chỉ mỗi xông thôi nhé. e chia sẻ thật vì nó tốt thực sự các mẹ ạ. Trong nhà nên có sẵn để phòng dịch, em còn nhiều bí kíp dùng để đánh bay covid này nữa cơ. kể nhỡ có dĩnh cũng ko chết đc hihi.  

Em cám ơn cả nhà ạ

Em còn nhiều và cũng đang học làm cha mẹ nên cũng có chút kinh nghiệm làm mẹ bình an hơn

Mọi người có vấn đề gì có thể ib cho em chia sẻ nhiệt tình ạ !!!

FB của em mời mọi người ghé chơi : https://www.facebook.com/chuthanh.ha.12/

hình ảnh