Nhà hai vợ chồng đều phải đi miết, chồng mình bình thường cũng đi làm bằng oto rồi có người của công ty đưa đón. Mấy nay nắng quá chồng cũng muốn mua xe riêng để có thể tiện chở vợ chở con đi. Mình thấy cũng thương bọn trẻ mấy nay trời nắng chiều về vẫn nắng, khi nào đi học về cũng đổ mồ hôi hết trơn. Nên hai vợ chồng quyết định mua xe riêng và cùng đi học lái xe luôn. Không biết mọi người ở sài gòn đi tập lái xe ở địa điểm nào vậy ta, gần quận 7 có địa điểm nào không ạ? Tại ở khu vực này nên cũng muốn biết rõ hơn ấy ạ. với lại nếu cả chồng và vợ đều cùng đi học thì tốn khoảng bao nhiêu ấy mọi người. Tại mới đọc thông tin nghe bảo lên giá nhưng cũng không rõ nên lên đây nhờ mọi người tư vấn luôn cho nhanh ạ. Chứ xem các thông tin bên đài mạng cũng không biết tin được hay không nữa. Nghĩ tới việc mà đóng 1 nùi tiền mà học không đến đâu chắc là tiếc tiền lắm nên lên cộng đồng hỏi qua mọi người mỗi người một ít để có kinh nghiệm với lấy động lực đi học lái xe ấy ạ. Uả mà nếu học thì mình học khoảng bao nhiêu lâu thì cả hai vợ chồng mới xong ạ, tại đi học cùng nhau sợ không ai lo cho con cái ở nhà hết.