Chân lí của em không phải nướng lẩu,mà là đồ ăn Hong Kong các bác ạ,đặc biệt là kiểu đĩa tổng hợp 3 món vịt quay,thịt xá xíu và thịt quay giòn bì. Ở đâu có nó,là có mặt em :))

Giữa muôn vàn đồ Hong Kong,em dành 1 tình iu bất diệt cho Le Garden 143 Triệu Việt Vương. Đa số ở đây e đến toàn thấy chủ yếu khách là người Trung Quốc,Hong Kong,Đài Loan gì đó :))

Menu đa dạng,chắc phải ăn đến 34729592 lần mới hết đc. Đây chỉ là 1 số món em thường xuyên ăn thôi,ngoài ra các món em ăn mà không chụp ảnh thì vẫn hợp miệng dễ ăn lắm nhé.

- Đĩa tổng hợp 3 món,vịt quay da bóng nhẫy,quay kĩ,chặt ra ko bị nước vịt chảy nhiều,thịt xá xíu mật ong đỉnh các bác ạ,mềm,ngọt vị mật ong,nạc mỡ vừa phải. Thịt quay giòn bì ngon nhưng e ăn thường hay bị mỡ nhiều hơn nạc. Nói chung vẫn là món nên lựa chọn. Dưới ảnh e post là các món: Đĩa quay tổng hợp,vịt quay nửa con,đậu phụ mapo (ngon đỉnh),tôm sốt chanh leo,miến tay cầm hải sản,salad xoài xanh dừa sợi,cơm chiên trứng cua. Ngoài ra mng cũng thử 1 số món lủ mỳ,ong bò cũng ngon đó ạ.

Đồ uống với tráng miệng thì em ko ăn bao h vì toàn tham gọi lắm đồ ăn,no quá ko ăn thêm đc,toàn uống coca thôi :))

Không gian nhà hàng thì kiểu rộng rãi,nhưng ấm cúng. Em bầu bí 6 tháng ngồi vẫn thoải mái 

Nhân viên ở đây nhiệt tình kinh khủng ạ,điều e thích là mấy anh chị phục vụ ở đây làm khá lâu rồi,cực kì chiều và để ý bàn khách,tư vấn menu nhiệt tình và lúc nào cũng cười tươi từ cửa luôn ấy anh chủ là người Hong Kong,không 1 lần nào e đến ăn tối mà thấy thiếu bóng dáng anh loanh quanh ở đấy để care khách.

Đi ăn kiểu này mng nên đi ăn 4 người trở lên,giá cả sẽ mềm hơn và ăn đc nhiều món. Tb khoảng 250k - 300k 1 người ạ.

Kính hội 

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh