Sau khi mình  mang thai thì tình trạng rụng tóc của mình bắt đầu nặng hơn rất là nhiều, nhưng khi mang bầu thì mình cũng có tìm hiểu là không được sử dụng quá nhiều hóa chất có thể gây ảnh hưởng đến tình trạng sức khỏe và phát triển của thai nhi của đứa con trong bụng mình. Cho nên làm mình không biết phải làm sao cũng có tìm hiểu một số sản phẩm để trị rụng tóc nhưng mà bà không biết được rằng loại nào là tốt thật sự cho bà bầu cả. Bởi thế mình tìm đến hội nhóm ở đây không biết được chị em nào cũng đã từng trong giai đoạn mang thai và từng bị rụng tóc nhưng mình và đặc biệt là nếu như chị em nào còn bị vấn đề là dầu quả trên da đầu nữa thì chia sẻ với em với.  Em không biết tại sao tóc của em bây giờ bị đổ dầu rất là nhiều Nhiều khi là cũng có gội đầu bằng nước nhưng một hồi sau thì dầu vẫn tiếp tục đổ ra ở trên da đầu của em cho nên là em cảm thấy là sợ không biết là mình có đang bị vấn đề gì ở bên trong nội tiết tố hay không. Hay là như thế nào Không biết được. Hiện giờ là phải làm sao hết! Nói chung là em hi vọng rằng mọi người có thể đọc được bài viết của em và chia sẻ với em về vấn đề tình trạng của em là gì và review dùm giúp em là sản phẩm nào có thể phù hợp với bà bầu và chị được rụng tóc trong thai kỳ và cải thiện dùm cho em việc đổ dầu trên da đầu với nhé. Cảm ơn chị em rất nhiều.