Em Hồ Thị Trắc 22 tuổi ở Thôn Thủy Cam, xã Lộc Thủy, huyện Phú Lộc, Huế nhà em quá nghèo, nhà em ở là nhà nước cho tiền xây, ba em mất đã lâu, mấy em còn nhỏ đang đi học, em bị UNG THƯ MÁU lúc em có THAI 4 THÁNG mà lúc đó gia đình giấu, khi em sinh em mới biết em bị bệnh.

hình ảnh
hình ảnh
Sinh con thì con em bú sữa ngoài , vì em đang bệnh không bú sữa mẹ được ạ, em có Bảo hiểm nhưng chi phí ngoài bảo hiểm rất nhiều...
hình ảnh
Hoàn cảnh gia đình vô cùng khó khăn. Chồng em người Lăng Cô, Huế làm thuê ai kêu gì làm đó, ngày có việc ngày không, mà vợ đau chồng phải nghỉ làm đi bệnh viện nuôi vợ, con thì bú sữa ngoài tốn kém, mẹ em quá nghèo, nhà chồng thì ba bị đột quỵ, mẹ bệnh ở nhà trông cháu nên cuộc sống càng khó khăn hơn nhiều ạ.
hình ảnh

Vậy xin quý hảo tâm của ít lòng nhiều giúp em có chi phí nằm viện và con em thì uống sữa ngoài tốn kém tội lắm. Ít ngày nữa em sẽ nhập viện lại để hóa trị ạ. Chúng tôi đã đến nhà xem xét thấy em xanh xao nhìn xót thương lắm ạ.

Tổ chức gây quỹ trực tuyến DeeDa đã xác minh và hổ trợ gây quỹ cho em ấy có chi phí để điều trị.

Mọi phát tâm của quý nhà hảo tâm xin gửi về 👇

❤️STK: 7511111456789

Ngân hàng MB

Người nhận: TRAN DAC QUAN ( ANH CỦA TRẮC )

Nội dung: Họ tên + Giúp đỡ em Trắc

Sdt: 0795758974 anh của Trắc

Trao đi là còn mãi!