Em chào các bố mẹ, 

Không biết trong nhóm mình có bố mẹ nào quan tâm đến việc cho con tiếp cận với việc học lập trình sớm không ạ?  

Em xin tự giới thiệu, IEB Group bên em đang mở các khóa học lập trình PYTHON và JavaScript cho các bạn từ 8-15 tuổi nhằm giúp các con có cơ hội tiếp xúc sớm với những kiến thức công nghệ, là nền tảng cho các con hiểu sâu về Khoa học Máy tính và các kỹ năng tin học công nghệ là tiền đề cho việc phát triển nghề nghiệp trong tương lai.

Chương trình học được thiết kế dựa trên nền tảng game nhập vai, các bạn nhỏ sẽ được đóng vai thành các anh hùng phiêu lưu vào thế giới giả tưởng, vượt qua các thử thách bằng cách viết các mã lệnh là ngôn ngữ lập trình Python. Các bạn có thể học bằng tiếng Anh hoặc bằng tiếng Việt.

✅ Thời gian học là 7pm-8pm cuối tuần 

✅ Hình thức học: ONLINE qua Zoom 

Buổi học trải nghiệm đầu tiên sẽ không thu phí với mục đích giúp ba mẹ phát hiện ra khả năng/ tố chất của con. Sau buổi học thử, em sẽ gửi nhận xét tới từng bạn, nếu con có tố chất hoặc ba mẹ muốn tham gia lớp học của em thì đăng kí ạ. Học phí và lộ trình chi tiết em sẽ gửi cho ba mẹ nào quan tâm nhé.

Em cám ơn các bố mẹ đọc tin.