Thấy các mẹ làm bánh, nấu ăn, mua những nguyên liệu mà theo mình biết cũng khá tốn kém nên mở đề tài này ra, có thể nó sensitive mẹ nào thích thì nói không thì thôi. Thông thường 1 tháng các mẹ tiêu xài bao nhiêu cho ăn uống foods, clothes và nhiều thứ khác nữa... các mẹ chia quỹ tiền bạc ntn và có bao giờ bị over không?? Cho mình học hỏi chứ cái tính muốn gì mua nấy, có đôi khi không cần thiết lại phí tiền.