Tớ có thể làm được/ Bạn có thể làm được

Năm mới 2020 xin kính chúc ông bà, cô bác, các anh chị và các bạn một năm mới nhiều sức khoẻ, an vui và hạnh phúc.

Năm mới mình xin được giới thiệu với gia đình webtretho một kênh Youtube mới dành cho các bạn nhỏ: I can do it/ Jeg kan gøre det/ Tớ có thể làm được. Đây là dự án mình hỗ trợ 2 bạn nhỏ nhà mình, Gôku-Pippi và 2 bạn của Gôku và Pippi là Nhím và Sóc có một sân chơi bổ ích sau giờ học. Mục đích giúp các bạn trẻ tự lập, tự tin, sống vui vẻ và ít bị phụ thuộc vào các đồ chơi điện tử, điện thoại thông minh. Các bạn ấy tự lên kịch bạn, tự nói, tự làm phim, âm nhạc và hậu kỳ. Mẹ chỉ có nhiệm vụ quay, hỗ trợ ý tưởng, cố vấn và làm khách mời trong các chương trình khoa học cho các bạn nhỏ. Rất mong ông bà, các bác, các cô chú, các anh chị và các bạn ủng hộ, góp ý để chương trình đươcj tốt hơn. Các bạn ấy đang mong được ủng hộ, động viên bằng việc bấm like và bấm theo dõi ủng hộ và chia sẻ kênh ạ. Xin cảm ơn ạ.

Video đầu tiên này 2 bạn Gôku và Nhím nói bằng tiếng Đan Mạch và có phụ đề bằng tiếng Việt. Cả nhà nhớ bấm phụ đề để xem ạ. Trên thanh công cụ của Youtube có biểu tượng chữ CC, cả nhà bấm vào đó là có phụ đề tiếng Việt.