Chào các chị, em nay 20 tuổi, em có quen bạn trai hàn quôca được hơn 3 tháng tính đến nay, và anh ấy 45 tuổi, hơn em 25 tuổi, bọn em quen nhau trên mạng, và sau 1 tuần anh ấy về việt nam gặp em , và bảo có ý muốn kết hôn với em, và sau 1 tuần thì a ấy trở lại hàn, và thế bọn em nc qua dt, và tìm hiểu qua đt, gia đình em nó cũng quan tâm, và nó rất tốt và thương em, em hỏi nó mọi điều tất cả, nó sống 1 mình cha mẹ mất và anh chị đã có gia đình, và nó làm cv kỹ sư điện tử, nhà cũng đang thuê, còn xe cộ và tất cả đã mua, vật dụng trong nhà mua hết, nó hiền và ít nói, thoải mái tiền với em, nó vẫn ngaih em vi ít tuổi, nhưng nó rất lịch sự và tôn trọng em, thế bọ là nó muốn kết hôn với em, nó nói 2 tháng nay, nhưng em vân chưa đồng ý,nó bảo nó đợi, và em có nói với nó em sẽ đi đức, nó bải nó đợi, nhueng đừng lo quá, ngày nào nó cũng goih cho em và quan tâm em nhiều, nó hiện tại nó quan tâm và lo lắng cho em nhiều, tuy em trẻ con nhưng nó không giận, nó bày cho em mọi điều, nó ở một mình luôn luôn, nó bảo em vui vẻ, và có ý kết hôn cho cs sau này của nó đỡ buồnvaf cô đơn, nó bảo sau này bọn em kết hôn, sinh con hay không cũng đc, và nó sẽ đến vuêtj nam sau dịch kết thúc để nc bố mẹ em, nhưng em chưa có kinh nghiệm gì, tìm hiểu như thế nào, đăng kí kết hôn, rồi như thế nào em thật sự không biết, các chị có thể cho em ít kinh nghiệm để tìm hiểu kỹ nó, và những điều cần biết khi em kết hôn ko ạ, em cảm ơn ạ

0