Mình sn 87, đang sống và lv ở HN, nhà ở đây luôn, ngoại hình bt, ko tự nhận là đẹp trai nhưng mình ko xấu trai đâu nhé, sở thích đi du lịch, xem phim, di dạo... ko hút thuốc, ko rượu bia, ko chơi bời, cờ bạc...tính cách thì hiền lành, chịu khó, quan tâm, chia sẻ,...muốn tìm bạn nữ sinh năm 86-95 tìm hiểu rồi kết hôn, ưu tiên cuối 8x đầu 9x ,ko cần xinh, dễ nhìn bt là được ,cao ráo càng tốt dưới 1m7, hihi, vì mình cao cũng tầm đấy, biết quan tâm, chia sẻ, có tính cách mạnh mẽ, kiểu như tính đàn ông thì mình càng ok, có quan hệ rộng, nhiều bạn bè càng tốt, có sở thích kinh doanh vì mình cũng vậy, nhà mình ở gần mặt đường lớn rất thuận lợi để kinh doanh, buôn bán, mình cũng có chút vốn sau này về 2 người chịu khó làm ăn thì tốt. Mình thì hiền lành nhưng lại thích những mấy bạn gái mạnh mẽ, có ý chí, cầu toàn một chút cũng đc, mình sẽ yêu chiều hết mực, chia sẻ phần hơn, người ta nói sợ vợ thì gia đình hạnh phúc hơn, ko lăng nhăng, khoa học đã chứng minh đàn ông sợ vợ sẽ thành công nhiều hơn, sợ vợ" không phải là "sợ", mà đó là "yêu vợ" và "yêu vợ" như vậy sẽ có nhiều lợi ích giúp trường thọ, kiếm nhiều tiền hơn... với mình có thể là như vậy, Nếu tìm được bạn gái nào mạnh mẽ để mình "sợ" thì sẽ kết hôn vào cuối năm, vì năm nay đẹp tuổi, hihi, inbox cho mình nhé hoặc Zalo.