Không biết bắt đầu từ đâu, nó đã 31 tuổi rồi, sáng dậy sớm đi làm, chiều tối mịt mới về nhà, rồi lại mang cv về nhà làm nữa, nên thời gian rảnh rỗi đối với nó gần như xa xỉ. Đã lâu lắm rồi nó chưa được xem 1 bộ phim ở rạp, 1 show ca nhạc trữ tình (Quang Lê, Phi Nhung, ...), những lần dạo bước ở công viên Đầm Sen cùng với mối tính đầu của nó đến nay cũng đã 6 năm rồi. Chiều nay đi làm về, bị mưa làm ướt sũng cả người, giờ này đang ngồi ...ắt xì, cảm thấy giận bản thân nó quá, ko biết phấn đấu vì cái gì nữa, nhiều lúc nó cảm thấy bị mất phương hướng, ah có thể chính xác là đang bị cô đơn dữ lắm rồi, nó muốn một mái ấm, một người vợ không cần đẹp, dễ nhìn là được rồi, và biết lo cho gia đình, vậy thôi nhưng sao tìm hoài ko thấy, mà ngoại hình của nó cũng đâu đến nổi, cao >1m7 nặng gần 70kg mà.

Hôm nay sao nó tâm trạng quá, ko lẻ tác dụng của 1 ly cafe đen mà nó vừa pha uống, khiến tim đập nhanh và...topic này ra đời hay sao?

Thôi sao cũng được, bạn nữ nào cảm thấy mình đủ tự tin thì nó xin làm quen nhe, và nếu hợp thì chắc chắn sẽ là "ra giêng anh cưới em".

Ps: hợp nghĩa là hợp tính, tuổi tác, tôn giáo không quan trọng, mình ko tin mấy chuyện coi bói, mê tín đâu.

Nốc hết ly cafe rồi, chúc mọi người buổi tối hạnh phúc bên người mình yêu, ai chưa có người yêu thì sẽ mau sớm tìm được. :)