Tôi là đàn ông bất hạnh đường con cái. Bị ông bà già thúc giục có thêm baby nhưng 15 năm không sinh được. Hôm nay tôi bí mật lên trên nay mong có được 1 người có mong muốn theo nhu cầu của tôi.

Hiện nay vợ chồng toi đã có 1 con trai 15 tuoi, Tôi trên 40tuôi cần thêm 1 baby nhưng vợ tôi buồng trứng suy rồi không sinh được nữa, tinh trùng tôi còn ok, tôi cần 1 người nào đó sẵn sàng chia sẻ việc sinh con hoặc Có thể là các bạn Gai nào không có điều kiện Nuôi mình sẽ Nhận làm con nuôi: Yêu cầu người nữ: Phải là người có học thức, nghiêm túc, không bị bệnh truyền nhiễm, ở Tp hcm Hoac cac tỉnh gần HCM là tốt nhất

Tôi la người có học thức và địa vị trong xã hội. Nên tôi tìm người phù hợp chứ không tìm bằng mọi giá. Bạn nữ dưới 25- 42 tuổi liên lạc với tôi nếu co cùng nhu cầu. Hãy inbox tôi nhé

P/S 1: Tôi không muốn các bạn không nghiêm túc inbox đâu nhé

P/S 2: Tôi không muốn li dị nên không muốn ai đó nói là phải li dị mới chịu tôi nhé.

P/S 3: Tôi không muốn cac em dưới 25 tuổi liên lạc với tôi vì tôi tìm người chững chạc và có trình độ, trải nghiệm cuộc sống đủ dày.

Tôi rất ngại lên đây nhưng có góc khuất không thể tâm sự cùng ai được :(

Chúc các bạn ngủ ngon