Tình hình là ngày trước em có đi theo cô bạn học thiền trường sinh học. Và các cô chú ở đó đã mở luân xa trên người em và giờ e đang bị 1 vong theo ám. Kiểu duyên âm ấy ạ. Nhưng em may mắn là chưa bị nó nhập vào người ( bị điều khiển ấy ạ). Nhưng người em bị âm khí trong người rất nhiều, đau nhức khủng khiếp, cứ cảm giác như có 1 luồng năng lượng trong người vậy ạ. Nó đi đến đâu là e đau nhức đến đó, tâm trạng thì cực kỳ tồi tệ. Nói chung là tình hình hiện tại của em vô cùng khủng hoảng và lo lắng. Vì theo như e tìm hiểu thì luân xa là cánh cửa cách ly giữa con người và hồn ma vậy. Nhưng khi bị mở luân xa ra rồi thì cũng như ngôi nhà mà k có cửa, ai muốn vào thì vào, muốn ra thì ra. Em đang lo vì sợ không biết có cách nào để đóng hoàn toàn các luân xa của mình về trạng thái bình thường không. Nếu có anh chị nào từng trải qua trường hợp như em, hoặc từng có người thân cũng từng bị như em bây giờ. Mong anh chị chỉ giáo giúp em, xem có cách nào giải quyết được không. Em xin chân thành cảm ơn

Chuyện của em có lẻ sẽ hoan đường với nhiều người, nhưng tất cả là sự thật 100%. em ngại phải giải thích nhiều. Nên mong anh chị nào không tin có thể không cần quan tâm, còn như anh chị nào có sự hiểu biết thì làm ơn chỉ giáo em với. Vô cùng mong chờ sự giúp đỡ của mọi người huhu