Em muốn lấy vợ!!!!!!!!! Muốn lắm ấy chẳng dùng từ ngữ nào để tả mong muốn lấy vợ của em vào lúc này hết, lúc đi làm lúc ở nhà đầu óc em cũng quay cuồng với mớ suy nghĩ phải lấy vợ phải có vợ, và vợ tôi đâu, tìm hoài cũng chẳng thấy vậy em mới post bài này hy vọng là tìm được vợ em trên này. Khi đi đường khi nấu ăn nhìn các cặp tình nhân em thấy chạnh lòng lắm chỉ mong cũng có một cô gái nào đó để trao cho cô ấy sự thiên vị tuyệt đối của mình dành cho cô gái đó, em khát khao được cùng cô gái đó chia sẻ những buồn vui trong cuộc sống, được cùng nhau ngồi cả tuần trời hoạch định cho tương lai dài hạn kế hoạch ngắn hạn trong tuần, và có những món quà nhỏ xinh trong các kế hoạch ngắn hạn đó nếu đạt được. Em khát khao được cùng cô ấy, tập thể dục mỗi sáng, được đọc sách cùng nhau được viết note suy nghĩ từ những cuốn sách hay, được cùng nhau đi chợ nấu ăn.

Vợ ơi em ở đâu????????????????????????? Anh vẫn cầm sự thiên vị tuyệt đối trên tay anh anh mệt mỏi lắm rồi, mau xuất hiện mau để anh còn trao em cho đỡ nặng. :(

(Blog cá nhân của em:http://songchamthoi.blogspot.com)

Em sinh ngày đại tuyết năm 1985 hợp tuổi 89 và 90 nhé!