Xin chào cả nhà, tiêu đề bài viết của em đã nói rõ lên quan điểm và mong muốn của em.

Không phải ngẫu nhiên mà em mong muốn tìm một người đàn ông vô sinh để tìm hiểu và kết bạn. Em là nữ, 25tuoi, đã từng trải qua một lần đỗ vỡ trong hôn nhân và đã có 1 bé gái 13 tháng tuổi. Hôn nhân đỗ vỡ là một điều không ai mong muốn nhất là khi cgai còn wa nhỏ nhưng cuộc sống doi khi chỉ cô gắng thui không đủ mà còn cần cả sự máy man nua

Em không dám nhận mình là người phụ nữ hoàn hảo, nhưng em tự tin với những gi em có, em có cv on định, có thu nhập, có suy nghi đọc lap, biet cu xu trên duoi, doi nhan xu the, biet cham lo cho giá dinh và hơn hết em biet giá trị cua ban than và giá dinh( có the moi nguoi se dat câu hoi vay tai sao e ly hơn? Em xin nói trước là e đon phuong ly hon, còn lý do e xin ko neu ra vi đây là mang xh, nguy hiểm ko it, nhug doi voi nhug nguoi nghiem tuc có y định tìm hieu, e se ko ngai mà bay to).

em đã từng đó vo nhung em van con niem tin vào dan ong, tin vào cuoc song, em van muon yêu thuong và duoc yêu thuong, cham soc va dc cham soc, nhưng em không muốn lam vào tinh trang con anh, con em, con chúng ta, em ko muon cgai e bị phân biet doi xu....đó la lý do em tìm anh, nguoi dan ông vo sinh,em không quan trọng tuoi tác, chi can không nhieu hơn em 20 tuoi là dc roi,anh đọc thân hoac cung co the anh đã tung ket hon và Ly hon vì lý do không muốn làm khô người phụ nữ nào, nhưng anh vẫn mong muốn có 1 gia đình của riêng mình, vẫn mong muon dc nghe tieng bibo cua tre nho gọi mình là ba, vẫn muốn dc làm một người đàn ông che chỡ cho ai đó... Vay tại sao chúng ta không cho nhau một cơ hội để có 1 gdinh của riêng chúng ta

NẾU AI ĐÓ VÔ TINH ĐI NGANG DAY VÀ BIẾT NGƯỜI NÀO CÓ HOÀN CẢNH GIỐNG EM, XIN CHI DUM EM, EM CHAN THÀNH CAM ON

Lưu ý: mục dịch em rất rõ rang, nếu ai không o trong hoàn canh này xin dung ton thôi gian, không phải em chê mà em không đủ tự tin để có thể mạo hiem lan nua

Em thật sự nghiem tuc, không đưa gion. Ai quan tâm có thể liên lac với em wa sdt 0933611405.

Vi đây là quan điểm nghiem tuc cua em, xin moi nguoi dùng ném đá, neu ai ko thich hoac ko hop voi suy nghi cua em có the đi ra

Cam on moi nguoi đã quân tam và đọc bai