Review của học viên nội trú Hama Village, Hama Summer

Hama village của chị Hằng người nhà em cũng thử nhưng về cách làm của chị đó ko trung thực nên em ko thích. Hồi đó chị Hằng nói chị Hằng dạy, nhưng thật ra là lên đó em chị Hằng và 1-2 bạn khoá trước dạy.

Học phí tại Hama Village

hình ảnh

Nhóm của em trai em học đc 2-3 tháng thì chị Hằng mở lớp cho trẻ em vô học cuối tuần là giao cho tụi nó dạy mấy nhỏ luôn, chứ ko đúng như chị Hằng nói là chị Hằng dạy Đầu ra cũng ko có cam kết như c H nói , mà thậm chí khoá trước là các bạn còn phải làm dữ để rút hết tiền lại.

Học nội trú tại Hama Village sẽ ăn uống như thế nào? 

Về ăn uống rất keo kiệt với học viên lưu trú , mấy đứa nhỏ đi chợ mua dư xíu là bị trì triết nói này kia, phải dấu đồ ăn ăn Nước ở Daknong bị nhiễm phèn , c H nói mua máy lọc về để cho tụi nhỏ uống nhưng chỉ lắp bên nhà chỉ.

Mấy đứa nhỏ lên đó là ký hợp đồng đi làm nông. Năm đó cũng có ng đăng phốt lên hội Ielts. Sau khi lên tiếng, có 1 loạt mấy anh chị ở Huế có người là giảng viên, học viên và anh chị học viên cũ hama cũng đưa bằng chứng về vụ mắm thuyền nan của CHằng và vụ học tiếng anh cho em.

Nhưng em chỉ coi như đó là 1 trải nghiệm tệ của em và em trai mình. Nếu coi đó là 1 thời gian nghỉ ngơi , kết hợp du lịch, học hỏi tiếng anh… thì ok Nhưng em có tìm hiểu profile và nghe cách nói chuyện của những ng liên lạc với em, thì họ cũng ko có động cơ gì nói xạo hay dựng chuyện.

Và dưới đây là những sự thật được chính những đứa trẻ và cha mẹ đứa trẻ cho con đi học tại Hama Summer, Hama Village kể lại ạ :((( 

Và bonus bảng học phí nội trú tại Hama Village - của Đào Thị Hằng Mắm Ruốc để mọi người có thể tưởng tượng nó kinh khủng như thế nào:

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh