Dạo gần đây quá nhiều áp lực trong cuộc sống và tự nhiên mình có xem được một video về những bạn có thời gian rảnh thì sẽ cứ lấy đan len thành khăn choàng hay là áo len hoặc là bao tay hoặc lệnh với tất lưới chấm mình cũng thấy khá là hay nó vừa giết được thời gian mà cũng có thể là vừa làm vừa đọc sách chung là nó cũng giống như là một cách để có thể giúp cho chúng ta không bị quá rảnh rỗi vào những khoảng thời gian trống và vừa có thể học được thêm nhiều cái mới có thể giúp cho việc mà nâng cao bản thân mình lên đó cũng có thể gọi là tạo ra mình có một đặc điểm riêng hoặc là một cái tài năng riêng tài lẻ riêng chẳng hạn với chấm nhưng mà mình không biết bắt đầu từ đâu hết không biết rằng những trẻ em ở đây có ai đã từng học qua đang lên chưa thì có thể nào chia sẻ một chút xíu nào đó kinh nghiệm để cho người mới bắt đầu nhưng mình để biết được rằng nên bắt đầu từ đâu không Cả nhà ơi! thực sự là rất mong muốn tìm hiểu để mà làm được một cái gì đó đi tặng cho người nhà hoặc là chính bản thân mình.  Còn lại mình cũng thấy đây là một cái kỹ năng kiểu như học cách kiên nhẫn vậy đó cho nên là mình cũng muốn thử sức với lại không biết là ngoài việc làm oclan rồi mua cái cây mà để đăng lên còn phải học thêm hay là kỹ năng gì đó Hay không Mình sẽ được nhận được sự chia sẻ của mọi người trong cộng đồng