Các mẹ ơi con chị chạy ba gác đêm noel đã xin ông già noel 1 chiếc xe đạp cũ để có thể chở các em và đi học và 1 con búp bê biết khóc cho em mình, mơ ước có 1 chiếc xe đạp cũ để đi học bổ túc vào buổi tối và có thể chở các em đi chơi là mong ước của bé 13t con của chị chạy xe ba gác hôm rồi KhBinh83 có qua nhà mình chở nôi và thây cảnh chị ấy ốm và nhỏ con phải vác xi măng mỗi ngày để nuôi 4 đứa con nhỏ năm nay chị ấy đã 40t rồi hàng ngày phải vác mấy chục bao xi măng và kéo chiếc xe ba bánh chở đá, gạch, cát và xi măng chị ấy làm vừa đủ để nuôi cả gia đình 6 người, người chồng thì ốm, ốm lắm làm cho công ty hoá chất do tiếp xúc với hoá chất nhiều quá và hoá chất đã làm lỗ tai anh đầy mũ, bây giờ anh ấy phải chữa trị nữa, sắp đến tết rùi mà nhà ko có tiền. Em thì ko thể giúp nhiều được vì em còn sống nhờ vào gia đình, các mẹ nào có xe đạp cũ hay áo quần đồ chơi thì cho con chị ấy nhé rất mong lòng hảo tâm của các mẹ. các mẹ có thể đến nhà chị ấy để biết rõ hơn về gia đình chị ấy nhé, Đt của em là 0907557802, hoặc 22409160 em tên Hân, Hàng ngày chị ấy chạy xe từ 5h sáng đến 5h chiều nha