Tất cả chúng ta đều biết những lợi ích sức khỏe mà việc tập thể dục mang lại cho chúng ta, nhưng chúng ta còn hơn cả một tập hợp các tế bào cần được chăm sóc, chúng ta là những sinh vật xã hội có nhu cầu, mong muốn và mong muốn thỏa mãn bất cứ cách nào chúng ta chọn.  Cũng như việc chê bai người béo là điều không thể chấp nhận được, thì việc chỉ trích ai đó muốn tập thể dục để họ có vẻ ngoài đẹp trong trang phục cũng vậy. Những lợi ích về sức khỏe tinh thần của việc tập thể dục cũng có thể đạt được bằng cách cảm thấy thoải mái trên làn da của bạn, chứ không chỉ do tác động  trong bản thân bài tập thực sự. Bất kể hình dạng và kích thước của bạn, bất kể lý do tập thể dục của bạn là gì, sự chấp nhận lẫn nhau trên diện rộng là con đường phía trước. Lựa chọn của tôi là của tôi, của bạn là của bạn, chúng ta hãy chấp nhận lẫn nhau và tiếp tục trở thành những con người tử tế, hạnh phúc, khỏe mạnh. nhưng thật ra theo mình hạnh phúc đôi lúc cũng khác nhau nhiều lắm, có người thì nghĩ như thế nhưng người khác họ lại tôn trọng vóc dáng cũng như thân hình của mình. vậy nên hơn hết mọi người nên dành thời gian chăm sóc bản thân mình nhiều hơn, điều này có thể giúp chúng ta có thể hiểu rõ được tất cả mọi thứ từ đó có thể chăm sóc bản thân mình một cách tốt hơn