Ai nghe qua thì chắc sẽ nhớ đến câu từ của bài hát, du dương nhẹ nhàng của một bạn ca sĩ trẻ cũng khiến mình cảm thấy đây cũng là một đề tài mình muốn chia sẻ và bày tỏ quan điểm của mình đến với mọi người. Mình thấy tình thương nó còn ý nghĩa hơn chữ yêu nữa. Khi bạn thương một ai đó thì bạn sẽ muốn đồng hành cùng người bạn đời của mình đi suốt chặn đường còn lại. Mình thấy một đoạn đường dài vẫn ở bên cạnh người đó thì đó quả thực là một điều rất chi là tuyệt vời. Có thể nói đơn giản hơn một chút chính là tình thương từ những người đã đồng hành cùng nhau trên suốt một đoạn đường dài. Có thể đôi khi tình yêu hơi bất chấp một chút, có điểm này có điểm khác, tất nhiên nhiều sự khác biệt của người kia. Mình mong muốn mọi chị em sẽ tìm được người có thể cùng đồng hành, sẵn sàng cùng bạn đi đến cuối cuộc đời. Tình yêu đến như phép màu chẳng ai có thể bói ra được đâu, nó chỉ đến khi bạn không mong cầu, tình yêu là bạn có thể vượt qua hết mọi khoảng cách, chỉ cần có lý do mọi thứ đều có thể cải thiện được. Là tình yêu bỏ qua mọi khoảng cách cả về thời gian lẫn không gian miễn là hai trái tim vẫn luôn hướng về nhau. Chỉ cần có thể là ở bên nhau thôi mọi chuyện đều có thể giải quyết được hết á. Là tình cảm vốn bị nhiều người soi mói nhưng vẫn bền vững và cùng nhau vượt qua mọi sóng gió. Chúc bạn và người bạn thương cũng thương bạn và sống hạnh phúc bên bạn mỗi ngày mỗi niềm vui!