Mẹ có biết vi khuẩn phế cầu (Streptococcus pneumoniae) là nguyên nhân dẫn đến nhiều bệnh nguy hiểm? Trẻ nhỏ dưới 5 tuổi, với cơ thể non nớt và hệ đề kháng chưa hoàn thiện, là một trong những đối tượng có nguy cơ mắc bệnh cao.


Cùng tham gia khảo sát "Mẹ có quan tâm đến các bệnh do phế cầu và cách phòng ngừa cho con?" để kiểm tra xem mẹ đã hiểu đủ và đúng về vi khuẩn phế cầu chưa nhé! Ngoài ra, khi tham gia khảo sát, mẹ còn có cơ hội nhận phần quà may mắn từ Diễn đàn Webtretho.


Khảo sát trực tuyến này là một hoạt động nằm trong Chương trình giáo dục sức khỏe cộng đồng, được thực hiện bởi Hội Y học Dự phòng Việt Nam và VPĐD GSK Pte Ltd tại TP.HCM.



http://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/FA-Pneu.jpg


fUT2f4



Chúc mừng 50 bạn sau đây nhận được 1 thẻ cào điện thoại trị giá 50.000 VND từ chương trình. Các bạn nhớ kiểm tra email của mình thường xuyên nhé.


Chienthuyxxx@gmail.com


Tranglht1xxx@gmail.com


duyendhc1xxx@gmail.com


nguyenquangdatxxx@gmail.com


hoahaiduongphuxxx@gmail.com


Chiethuyanhloxxxx@gmail.com


ngocvu2xxx@gmail.com


oanhbtphxxx@gmail.com


Nguyenphuonganh0xxx@gmail.com


Phanthithaotranxxx@gmail.com


Lieuptxxx@gmail.com


Maitrang11xxx@gmail.com


huynhgiang0xxx@gmail.com


lamletuyetnhuxxxx@gmail.com


tranthihong.071xxx@gmail.com


hasukoxxx@gmail.com


hoai.hn1kxxx@gmail.com


thanhphuong9xxx@gmail.com


huyenhxxx@gmail.com


Homyhonxxx@gmail.com


hakhanhlin.xxx@gmail.com


anhhue0xxx@gmail.com


kimhongpy1xxx@gmail.com


Pixunamlun2xxx@gmail.com


thanhtramtt2xxx@gmail.com


huonghuyen151xxx@gmail.com


Linhthan.xxx@gmail.com


Toannguyen01xxxx@gmail.com


tranmaioanxxx@gmail.com


chiemhoami1xxx@gmail.com


Lethithanhhai201xxx@gmail.com


Tranthuhien2xxx@gmail.com


mylan1xxx@gmail.com


duyen.xxx@gmail.com


Khangmooxxx@gmail.com


mytrang.08121xxx@gmail


Khanhnhi1xxx@gmail.com


phamvananh0xxx@gmail.com


lananhxxx@gmail.com


hienluong0xxx@gmail.com


nguyenthinguyenxxx@gmail.com


triha0xxx@gmail.com


daothuphuong7xxx@gmail.com


maidammaxxx@gmail.com


phamgiaquxxx@gmail.com


bnhungxxx@gmail.com


viet.haxxx@gmail.com


phuonganh1xxx@gmail.com


Doanhang79xxx@gmail.com


caotranhaixxx@gmail.com