Điều này thật khó đối với tôi với tư cách là một cô gái từng thích mặc váy mặc đầm luôn lung linh với tất cả mọi đàn ông, mặc dù cô ấy chưa bao giờ béo và không nói với ai. Sau khi sinh con, lần đầu tiên họ đứng trước gương và nhìn thấy nhau. Các vết rạn da đã và đang ở khắp mọi nơi, trên bụng, trên ngực, chân và hông, bắp chân. 49 kg như trước trọng lượng đột nhiên nhảy lên 72, bây giờ là 57 cuối cùng, vâng, cuối cùng. Trong giây phút đau khổ sung sướng đó, tôi tự nhủ sẽ không bao giờ làm phiền đến cơ thể mình nữa. Tôi sẽ lấy nó, với từng vết thâm, vết rạn da, vết sẹo, và mỗi cân nặng thêm.

nhìn vậy chắc chắn những người xung quanh sẽ luôn coi thường tôi vì đã trở nên xấu xí hơn bất kỳ điều gì. thế nhưng nhìn vào đứa con mình đang bồng đang bế trên tay mình tự nhiên nghẹn lời, đây là giọt máu của mình, con mình cần mình hơn. có con rồi mình phải có trách nhiệm với chính bản thân mình và chính đứa con của mình. bây giờ xấu đẹp không quan trọng với tôi nữa điều quan trọng nhất vẫn là con tôi khỏe mạnh phát triển bình thường tất cả là đủ với tôi rồi. những vết rạn đó nhường như là những điều hạnh phúc mình có được khi có con