Thầy xem phong thủy ở Bắc Ninh uy tín mà các mẹ nên biết 

Chào các mẹ!

Hôm nay em mạnh dạn lên đây mở chuyên mục này để chia sẻ với các mẹ ở Bắc Ninh. Giống như các mẹ, sau nhiều năm com cóp, lăn lộn kinh doanh vợ chồng em cũng có chút lưng vốn mua được lô đất để xây căn nhà cho các cháu có chỗ chui ra chui vào vì chúng đã lớn cả rồi, và công cuộc tìm 1 thầy phong thủy giúp tư vấn thiết kế bắt đầu.

Vốn là dân làm ăn nên em cũng tín phong thủy lắm, đầu tiên em nhờ người thân, bạn bè giới thiệu được mấy thầy xem phong thủy ở Bắc Ninh, em gọi điện và hẹn gặp, chưa cần xem xét các thầy đã mắng vào mặt, bảo không làm được, làm là chết xảy ra việc nọ việc kia, thậm chí mất mạng….vv…, em hoảng quá chả biết tin như nào nữa cả. Bước thứ hai em thử lên mạng tìm kiếm và bắt đầu gọi điện, nhưng kỳ lạ ở chỗ mỗi thầy nói theo 1 kiểu, thầy thì nói khó hiểu, thầy thì nói thế nọ thế kia, thực sự là rất chi là nản.

Đang lúc băn khoăn thì cô bạn học kế toán cùng mới nhắn cho số điện thoại của thầy phong thủy Tuấn Thịnh bảo cứ gọi số này rất ok, thầy này rất giỏi, làm phong thủy rất có tâm và có hậu về sau, thầy cũng  xem phong thủy ở Bắc Ninh cho rất nhiều nhà rồi.

Khác với những thầy khác em gọi hỏi, thầy Tuấn Thịnh trả lời rất từ tốn, không phán linh linh mà hẹn cần phải tới tận nơi mới xem xét cụ thể được. Đúng hẹn thầy tới lô đất dùng La bàn hay Laking gì đó đo góc hướng rồi hỏi tên tuổi 2 vợ chồng, các con lập ra 1 bản đồ phong thủy. Thầy bắt đầu giảng giải, giải thích rất cụ thể từ bản đồ phong thủy về phong thủy theo cung mệnh của hai vợ chồng. Đúng là rất bài bản các mẹ ạ. Sau đó, thầy chỉ trên bản vẽ thiết kế, cần thay đổi từng vị trí hố ga, bể phốt, nhà vệ sinh, bếp, hướng giường, bàn thờ.., màu sắc sơn nhà, cấc loại cửa, bậc cầu thang…. Nói chung rất tổng quan và chi tiết, cẩn trọng, cụ thể. Hai vợ chồng nhìn nhau thừa nhận đúng là phúc đức gặp được thầy rất giỏi. Trong 6 tháng tiếp theo thầy hộ trợ rất nhiều, quá trình làm vướng mắc cái gì nhà em đều gọi cho thầy tư vấn rất vui vẻ, tất cả tư vấn sau này từ tuổi làm nhà, ngày giờ tốt để động thổ, đổ trần, mái, nhập trạch và thủ tục tâm linh thầy giúp đều là miễn phí. Lúc hoàn thiện gần xong em nhờ thầy đến trấn trạch cho, thủ tục trấn trạch rất hay các mẹ nhé, như kiểu đưa lộc muôn nơi về nhà mình ý, nếu các mẹ làm sẽ ngỡ ngàng vì xưa nay đúng là mình chưa hiểu biết gì thật.

Điều rất quan trọng là nhà em đúng như là cơ may vậy, từ khi gặp thầy rất thông đồng, bén giọt từ ngày đầu tiên cho tới ngày nhập nhạnh, mọi thứ rất thuận lợi, thợ xây an toàn tuyệt đối. Đặc biệt người ta bảo làm nhà xong thì hay có hạn nhưng nhà em không hề gặp hạn gì cả, mọi người trong gia đình bình an, khỏe mạnh, việc buôn bán rất có lộc, nhà em làm xong nợ 1 ít dự định sau 2 năm trả xong thế mà chưa tới 1 năm đã ok hết. Thực sự sau khi giúp về phong thủy thầy phong thủy Tuấn Thịnh trở nên thân thiết với gia đình, thầy còn giúp nhà em rất nhiều việc khác nữa.

Vì là người đã trải qua lúc khó khăn nên em mạnh dạn lên chia sẻ với các mẹ địa chỉ thầy xem phong thủy ở Bắc Ninh rất uy tín, giỏi, nhiệt tình và rất có tâm, có hậu về sau. Sau này em mới biết thầy đi rất nhiều nơi, giúp rất nhiều người về phong thủy và có rất nhiều người để lại nhận xét về thầy với sự cảm mến sâu sắc. Em cam đoan các mẹ sẽ tìm được đúng người mình cần tìm ạ. Trong số các thầy xem phong thủy ở Bắc Ninh có lẽ không ai tốt bằng thầy Thịnh đâu.  Chân thành cảm ơn các mẹ đã xem tin. Nếu mẹ nào biết thêm địa chỉ nào nữa xin vui lòng chia sẻ ra đây để chúng ta cùng tham khảo ạ. Em cảm ơn!