Mình đã fall in love với tình yêu mới, Physiogel ngay từ cái nhìn đầu tiên. Trong một ngày đông lạnh giá ở Hà nội, mình tuyệt vọng tìm tới cửa hàng bán mỹ phẩm quen nhờ cô bé bán hàng tư vấn cho một sản phẩm cải thiện cho gương mặt đang mốc meo của mình vì lạnh. Em ấy soi da rất kỹ cho mình và vui mừng với tay ra chọn trong số các sản phẩm dưỡng da bày la liệt trên kệ, đưa cho mình hộp Physiogel và khẳng định: chị chỉ cần dùng sản phẩm này dưỡng da theo đúng chỉ dẫn của em, sau một tuần đảm bảo da chị sẽ khác hẳn. Sau đó em ấy chia sẻ với mình 30 phút về cách dưỡng da trong mùa đông kết hợp với sản phẩm Physiogel để mình thêm yên tâm và có kiến thức chăm sóc da cho phù hợp vào mùa đông. Mình thực hiện theo đúng chỉ dẫn và kết quả thật tuyệt vời, làn da của mình bây giờ đã mềm mại, trông sáng bóng, trang điểm rất tự nhiên, không còn dấu hiệu bong tróc da. Mới có 10 ngày mà kết quả đã làm mình hài lòng quá sức tưởng tượng nên phải nhanh chóng vào WTT để tham dự chương trinh này. Một sản phẩm hữu ích rất nên dùng các mẹ ạ.