Chuyện là thế này các bác ạ, con nhà em học lớp 11 ở trường Nguyễn siêu (có tiếng phết ở cầu giấy), nhưng cô giáo thì không mấy thân thiện mà liên tục dằn mặt khi cha mẹ học sinh không "mùa nào thức ấy". Trường cũng lắm yêu sách lắm nhưng chất lượng giáo viên không cao, học phí đắt. Ban đầu em bỏ công lập cho con học với học phí oằn mình 10 triệu/ tháng nhưng không ăn thua về chất lượng học vì con ở đây luôn run sợ (các cô bỏ bơ, không đoái hoài đến). Trường học cambridge nhưng con em học không tốt TA nên cho vào 1 lớp gọi là chất lượng cao (ngủ thì kê bàn ra rải đệm xuống nằm). Các bác cho em hỏi có nên tiếp tục ở trường này không? Khi thậm chí phí xây dựng trường rồi các thể loại tính cả năm cả trăm triệu.

Cái mà em lăn tăn là giờ con em thế này, cuối cấp rồi mà chuyển đi chuyển lại, chuyển xong không biết có khá hơn không hình ảnh:( mà không thể về công lập được hình ảnh

xót con, xót tiền, TƯ THỤC CŨNG CHỈ LÀ KINH DOANH TRÊN XƯƠNG TRÊN XÁC NGƯỜI KHÁC.

phí giữ chỗ cấp 3 mới vào đã đóng cả 20 triệu https://laodong.vn/giao-duc/truong-nguyen-sieu-khong-tra-phi-giu-cho-10-trieu-so-khong-co-quy-dinh-cam-thi-truong-cu-thu-617140.ldo?fbclid=IwAR10SxPyy62oVsN3r5WXkO6MRDf4P39OLxd7z4z9erqGQDefRcdJK3Nedrs