Hôm thứ 7 em đi ăn với bạn bè ở đây, review lại chút cho các chế nhen!

Sumo BBQ : 67 Tô Hiến Thành, Hai Bà Trưng, Hà Nội (buffet 379k/ng chưa bao gồm VAT) (10:00-22:00)

Chấm điểm : 9/10

Mình đi ăn Sumo khá nhiều rồi và thực sự lần nào cũng ưng cái bụng nên hôm nay viết vài dòng review cho mọi người nè

Bọn mình đi 4 người và hiện tại quán đang có chương trình đi 4 tính tiền 3 dành cho buffet 379k/ng. Ngoài buffet ra thì còn có rất nhiều sự lựa chọn như alacarte (gọi món) hay có thể gọi combo nha.

Một set buffet sẽ bao gồm đầy đủ đồ như bò, gà, hải sản, cơm trộn, salad ... Nói chung là nhiều lắm ạ mình gọi mà không hết nổi cái menu ý

Đặc biệt với set buffet 379k sẽ được tặng 1 đĩa thịt Wagyu chất lượng như trên ảnh =))) (đĩa thịt này chỉ được tặng 1 lần thôi nha các bạn)

Thịt ở đây tươi, mềm, thịt không bị để đông đá dù cho là bộ phận nào của bò cũng đều rất ngonn

Ăn mà đã cái miệng luôn ạ huhu

Nước chấm cũng siêu đỉnh và đồ ăn kèm đa dạng vô cùng

Trong set buffet 379k còn có bao gồm cả lẩu nữa, ăn nướng xong xì xụp thêm nồi lẩu kim chi là ấm cái bụng luôn đấy ạ

Loading interface...

Tráng miệng thì có chè khúc bạch, kem và hoa quả. Cá nhân thấy k đặc sắc lắm nhưng không sao vì mình chủ yến đến đây là để ăn thịt ạ =)))) Nên như này là thấy ưng lắm rồi. Chắc chắn sẽ còn đóng họ cho Sumo dài dàiii