Lịch sử ngày nói đi Đà Lạt là một niềm đam mê và không bao giờ chán của bản thân mình. Cho dù đi bao nhiêu lần thì cái cảm giác mà bước chân đi lên cái bầu không khí ở nơi đây đều như là lần đầu tiên mình đến vậy. Mình không thể biết chán Nhiều khi mình còn muốn thay đổi môi trường sống để lên vai sống nữa con. Thôi quay lại vấn đề thì không nên mình muốn chia sẻ là nếu như sau tình hình dịch bệnh được cải tiến hơn mà các bạn đã muốn nhanh chân để đi du lịch liền thì Đà Lạt là một điểm mà không thể bỏ qua. Và mình là một tín đồ cực kì mê ăn lẩu cho nên là khi lên đây các bạn không thể nào bỏ qua những cái địa điểm ăn ăn lẩu ngon nhất tại nơi đây. Trước hết đó là lẩu bò ba toa thật sự là không nên bỏ qua cái nồi lẩu này thật sự ở đây cực kỳ vẽ nếu như bạn đi càng đau thì ăn được nhiều mà càng rẻ nữa nhất là ở quán này nó còn có một món mà mình cực kỳ tâm đắc đó chính là gân bò xào sa tế cực ngon luôn.  Và lẩu tiếp theo mà không thể bỏ qua nó là lẩu gà lá é cực kì mê Nếu như mà bạn nào thích ăn lẩu thì nên Hãy dùng thử những loại lẩu này ở đây được sự ra là mùi vị của nơi đây nó nó vẫn khác so với cái địa điểm mà bạn đang sinh sống ngoài Đà Lạt. Không biết sau vẫn là thịt gà nhưng mà ăn ở đây nó lại rất là ngon chắc là một phần là do cách nêm nếm mà cái thứ hai là do không khí nó rất là hợp nó không mua quá cay nó không quá khó ăn nói chung là cái nồi nước lá như làm từ gà cho nên nó rất là ngọt và thanh Diệu nên dùng thử nhé các bạn