Ăn ở đây thấy cũng được thôi, được cái đậu tự làm, chiên cũng giòn tan...

Còn lại thấy bình thường.

Giá cả thì cũng ko phải rẻ, hay nói cách khác là hơi chát...

Complain khó chịu nhất là "thái độ phục vụ của nhân viên quá xá tệ"

Xưa giờ mình đi ăn chưa bao giờ thấy nhân viên phục vụ đối xử với khách tệ như vậy...

Cả nhóm 7 người vào quán, gọi đủ thức món ăn luôn...

Chờ lâu quá chưa thấy món lên, mới gọi em nhân viên phục vụ quán đến hỏi, thì nhận được cái ra dấu, kiểu như là : " im đi, đừng gọi nữa"...

Mình hơi quê rồi nha, mình nói với em : " nếu ko có món ăn thì em tính tiền đi..." ( vì lúc đó giận thiệt nên nói lẫy vậy )

Ai ngờ em nhân viên sắn tới : " Anh chị gọi tính tiền hả? đợi đó em tính cho" ( thái độ vô cùng trịnh thượng và xem thường khách hàng )

Ngay lúc đó , thì có em nhân viên khác mang thức ăn đã order lên, và bị em này cản lại, ẻm bảo là : " Bàn này gọi tính tiền rồi, ko lên món ăn nữa"...

Mình lúc đó ko chấp nhận dc, nhưng vì cả nhóm đang đói nên mình hạ giọng : " Em cứ cho thức ăn lên và xuất bill trên những món đó nhé"...

Đang ngồi ăn thì ẻm mang bill tới : " Đây là bill của anh chị, anh chị thanh toán dùm em"

Mình : " Cám ơn em, để đó ăn xong mình thanh toán nhé"

Thử hỏi trên đời tại sao lại có những kiểu nhân viên phục vụ thiếu lễ độ và phép tắc như vậy nhỉ?

Mình còn ko thể tin được nó lại đối xử với nhóm mình như thế.

Em giận nên lên đây viết, mẹ nào định đi ăn bún đậu ở đây thì tránh dùm em chỗ này ra. Đừng để bỏ tiền ra mà như đi van xin chúng nó cho mình thức ăn vậy đó...

Kính thưa BÚN ĐẬU A VỪNG ( đường Lương Hữu Khánh )....Từ nay về sau em xin kiếu, ko bao giờ quay lại đây ăn 1 lần nào nữa...

P/s : Về nhà đăng stt lên Facebook cá nhân mới thấy nhiều bạn bè của mình cũng từng bị bọn nhân viên ở đây đối xử tệ như vậy...thật là buồn mà ko biết giải tỏa cùng ai mà...huhu

Trước khi về, ko quên quay lại chụp 2 tấm hình làm kỉ niệm cúng cùi ăn ở đây...