Hôm nay trưa chẳng hiểu anh chồng có chuyện gì lại rủ đi ăn, tại bình thường mình hay ăn cùng công ty để phần gắn kết các đồng nghiệp phần thì lười đi nắng ấy. Đang làm việc thì chồng nhắn tin đi ăn trưa cùng, ngạc nhiên lắm cuối cùng lý do là do nay ổng thèm mì ý mà rủ không ai đi nên mới xách xe chở cô vợ già đi. Mình đi ăn thấy quán này giá rẻ nên tiện review cho mọi người quán này luôn. Quán mình đi có tên hello pasta nằm ở số 8 trần phú, từ công ty mình qua đây cũng hơi ngược đường nhưng vì ông chồng cũng ráng đi. Lạ một điều là quán này mỗi ngày sẽ có 1 món mì ý 39k ngày mình đi thi không chọn món đó vì chồng mình mê mì ý sốt kem lắm, nên hai vợ chồng gọi hai phần mì ý sôt kem kèm với salad. Chồng mình thì ảnh thích quán này lắm nên khỏi hỏi về độ ngon của nó nhé bởi cái sợi mì luộc vừa chín tới, nhất là cái sốt của mì ý bùi và béo lắm thích ơi là thích. Về không gian thì quán không đầu tư nhiều, đơn giản nhưng thôi đồ ăn ngon sạch sẽ là được rồi. Nhắc tới là nhớ cái vị phô mai của nó luôn á. chúc mọi người ghi vào danh sách 1 món ăn ngon nữa nha.