Nếu như mà các bạn nào thuộc về tim đam mê ăn lẩu giúp mình thì ai cũng có thể được gọi là một cái đáng để thử ở tại thành phố. Thì nói chung là mình là thật về tim mà đam mê ăn uống và tìm ra những món ngon để có thể chia sẻ với mọi người. Cho sự đi đến một vùng đất nào đó thì thấy quán hàng mình cũng muốn được ăn lẩu ở từng nơi Nếu chấm bởi vì đối với mình cái gia vị nêm nếm của mỗi nơi hoàn toàn khác nhau.  Chính vì như vậy Mình rất thích thưởng thức bởi vì không có một chỗ nào giống như chỗ nào hết Mặc dù là cùng một cái tên nhưng mà mỗi nơi sẽ có một cái chất nấu và cái nét đặc biệt riêng của nó. Thì giống như ở trên Đà Lạt mình cực kỳ rất thích ăn của bò ở trên đó Bởi vì gia vị của nó rất là thanh họ rất thích dùng cho vị 3 phần nước lẩu sẽ làm ngọt từ xương là chính. Thì ở thành phố mình cũng tìm ra được một nơi bán đầu bò cũng có thể được gọi là cũng cách gia vị. Bạn có thể ngu nên đến quán này ăn thử bởi vì cái nước lẩu của nó cực kỳ trong và bạn thử một miếng nước lẩu của nó thôi bạn sẽ cảm thấy được hết tất cả sự tinh túy ở trong cái vị nước lọc thôi nha tao chấm tóc bình thì đầy đủ mà giá cả thì hợp lý rồi chấm Bạn biết rồi ở thành phố thì không có gì là rẻ cả Nhưng mà nếu như mà bạn đi tầm 2 hay 4 người hay thậm chí là nguyên một team thì càng vô cùng rể mà no nê luôn