Nếu như người ta vẫn thường nhắc đến món khô là bún thịt nướng bún trộn hay một cái tên nào đó thì ở đây một phiên bản khác mang tên bún bò xào hấp dẫn và không kém phần chất lượng đâu mọi người ạ. Nói thiệt thì món này cũng giống như món bún thịt nướng thôi nhưng có vẻ như mùi bò xào giúp món ăn nó đậm vị hơn rất nhiều đấy 

Mình thấy nó cũng có dưa leo cắt, rau sống giá đầy đủ kèm bún tươi xếp lên trên là bò được xào với ớt và sả. Món này kết hợp với nhau đúng là rất ngon. Chỗ mình ăn họ xào bò cũng rất ít dầu mỡ nên mình khá thích tại kiểu được ăn nó đỡ ngán á. Linh hồn của món ăn nằm ở bát nước chấm thần thánh chỉ cần chan lên tô bún rồi trộn đều cho đậu phộng thịt bò và rau bún hòa quyện lại với nhau thì ta nói ăn khỏi chê vào đâu luôn ấy. 

Mình ăn quán này ở 63 huỳnh văn bánh giá của một tô bún như vậy thì khoảng 58k, vậy là bình thường không quá đắt cũng không quá rẻ. Mà đây còn có bún bò nữa ấy ai thèm bún bò thì cứ đi quán này nha. có nhiều kích cỡ khác nhau lắm luôn nếu ăn nhiều gọi tô đặc biệt để thử nha có 80 nghìn thô