ở đâu có ai fan của bơ không nè, nếu có đi ăn quán này đi nha siêu nhiều bơ luôn ấy. Mình đến quán lúc 6h chiều khá đông khách, nhưng không phải đợi lâu gì hết tại người ta cũng nướng sẵn rồi nên khi mình đến người ta chỉ bỏ cho nong nóng lại rồi phết bơ lên thôi chứ không phải chuẩn bị nhiều 

một phần ăn ở đây là có bánh mì có bơ có thêm cả đu đủ muối chua mình thì cực thích ăn mấy món muối chua như vậy á, kiểu ăn kèm với bánh mì thì đỡ ngán hơn nhiều. Do người ta vừa phết bơ lên bò vừa phết bơ vào bánh mì nên lúc ăn nó ngán lắm luôn ấy. mình phải bỏ thêm tương ớt ăn để bớt ngán. tại phần mình cũng thích ăn cay cay chua chua chứ không thích ăn béo cho lắm. 

ở đây còn bán cả đủ loại nước nữa nên bạn yên tâm nha , à quên nãy giờ giới thiệu mà quên nói quán gì, quán tên là bánh mì bò nướng bơ campuchia A Tùng trên đường cống quỳnh nha, giá cả thì mình thấy bình thường nhưng mà ăn 50k vẫn không no. Mình toàn ăn phải 100 nghìn không à được thì nên đi với bạn bè cho vui nha đừng đi một mình buồn và tủi thân lắm. Với lại cái này là món ăn vặt bạn nhé .