Quán cháo vỉa hè không có tên nhưng chất lượng thì lại có tên tuổi, số 321 Trần Khát Chân giá cả 10-20k/bát tùy topping quán mở vào buổi chiều khoảng 15 giờ đến khi hết cháo. 

hình ảnh
Dạo gần đây mình hay đi dạo nhiều và tìm những quán ăn mới lạ và thử xem chất lượng của nó như thế nào không ngờ lại tuyệt vời thế này. Tuy là một món ăn vỉa hè không có tên quán nhưng tên tuổi của quán này thì không ít người biết. Muốn ăn cháo sụn trong thời tiết giao mùa này thì mình sẽ giới thiệu cho các bạn một quán ăn mà mình mới biết được. Xung quanh chỗ này có rất nhiều món ăn nhưng cháo sườn sụn không bao giờ là mất ưu thế của mình luôn được mọi người lựa chọn và yêu thích quán có rất nhiều khách quen. Bát cháo của mình order có giá là 20k có: một bát cháo sườn sụn, hạt cháo mềm dẻo, cùng với vô số topping đi kèm như: thịt băm, hành phi, tỏi giòn, ruốc và một số loại rau còn một số tên khác là lạ mà mình không biết do cô bán hàng bận quá nên mình cũng không phiền cô hỏi. Để nhận xét về độ ngon và giá thành của bát cháo này thì mình thấy thực sự xứng đáng, mình thấy cháo rất nhiều mình được một người thích ăn thịt nên cháo này quá vừa với mình luôn. Quán cháo này rất hàng nên các bạn nên đến trước khoảng 16 đến 16:30 là sẽ hết cháo nha. Quẩy của quán tự làm hình như là quẩy chiên mình ăn cảm giác rất mới nóng nói chung là không có gì để chê cả các bạn đến muộn thì phải đợi một chút thôi có cháo nhé vì ở quán của một cô chủ quán làm thôi nên khá bận rộn.