hình ảnh

Bún chả Obama đã được cựu tổng thống Mỹ Barack Obama nếm thử, sau đó quán bún chả lại trở nên nổi tiếng và được rất nhiều viewer khen chê đủ kiểu, chắc hẳn ai cũng từng qua món bún chả này rồi, giờ mình mới có cơ hội ăn thử và review cho mọi người theo quan điểm riêng của mình. Đây không phải bài phốt, dìm hàng hay bất kỳ gì cả chỉ là quan điểm riêng của mình, vì đã được tổng thống Mỹ ghé qua nên giá thành cũng tăng theo sự nổi tiếng của quán. Tuy là ở Hà Nội không ngóc ngách nào là không có món bún chả chứ đừng nói là một quán nổi tiếng như vậy, chất lượng của quán đối với mình thì không được tốt cho lắm. Nem cua bể của quán nhạt và có mùi hôi vì nem cua bể nhạc nên mùi hôi thấy rõ, không biết mình được phục vụ phải nem cũ hay như thế nào nhưng không biết những người khác ăn thấy ra sao ? Suất của mình gọi là có cả chả miếng và chả viên nhưng khi phục vụ mang món thì chỉ có chả miếng không có chả viên chả đây vừa khô lại cứng mình nhai mãi không nuốt được. Ngoài món ăn chưa được tốt thì phục vụ và không gian tốt, độ nổi tiếng cao, có vẻ như lợi dụng sử nổi tiếng này mà quán làm món ăn càng ngày càng tệ đi. Bài review của mình chỉ mang tính chất quan điểm và nghiệp dư nhưng tóm lại mình thấy không đáng tiền cho lắm mình không biết những reviewer khác khen kiểu gì gì nhưng mình vẫn thích sự chân thật hơn là giả dối hoặc mang tính chất quảng cáo.