BV này ở đối diện nhà mình, ngay TT, gia đình mình cũng đã đến khám vài lần. BV tư nên nhìn chung thì sạch sẽ, không quá đông khách, trang thiết bị hiện đại và đặc biệt là thái độ nhân viên từ thu ngân đến bác sĩ, y tá, dược sỹ thậm chí bảo vệ cũng đều chuyên nghiệp, ân cần với khách. BV có nhiều tầng, tuy ko lớn nhưng mình khám tới đâu đều có y tá hoặc bảo vệ đưa đi thang máy đến đó. Ra khỏi BV cũng có bảo vệ đón taxi thậm chí dắt qua đường. Sau khi khám nếu có thắc mắc gì cứ gọi điện nhờ nối máy đến bác sỹ vừa khám xong, khai tên & bệnh khớp với hồ sơ lưu trong máy tính bác sỹ, sẽ dc tư vấn như thường. Ở đây cũng có quầy thuốc nhưng mắc hơn so với ở ngoài và người mua nếu đọc tên thuốc thì họ sẽ bán chứ nếu chỉ nói triệu chứng thì dù là bệnh ngoài da họ cũng ko bán thuốc mà bảo mình lên khám để biết rõ bệnh.

Về chuyên môn, gia đình mình từng khám cột sống, phụ khoa, tai mũi họng & mắt tại đây, nên chỉ review những hạng mục này thôi cho khách quan.

Mình khám cột sống thì chụp hình & được bác sỹ Bùi Hải Chữ giải thích bệnh rất cặn kẽ, tư vấn chuyên nghiệp, hỏi đến đâu trả lời mạch lạc khoa học đến đấy, mình rất hài lòng.

Còn khám phụ khoa mình gặp bác sỹ Trần Thị Hồng Quyên. Bác sỹ này thái độ ko tốt lắm nên mình ko ưng mấy, vì lần đầu mình khám phụ khoa còn nhiều điều bỡ ngỡ nhưng bác sỹ tỏ vẻ khó chịu, thay vì trấn an bệnh nhân thì bác sỹ lại dọa là ko khám nữa, thao tác thì nhanh nhanh chóng chóng làm mình bây giờ nhắc đến khám phụ khoa là sợ hãi vô cùng. Và khi khám xong bác sỹ cũng chỉ nói sơ về bệnh. Tuy nhiên, về xong mình quay lại hỏi tiếp & còn gọi điện thì bác sỹ cũng tư vấn bình thường. Và khoa sản phụ khoa BV này cũng chỉ có 1 bác sỹ này thôi.

Khám mắt bác sỹ mình ko nhớ tên, cũng khám & tư vấn tận tình.

Mẹ mình thì nóng lạnh nhiều ngày uống thuốc ko hết, nuốt nc bọt đau nên đi khám tai mũi họng. Bác sỹ (mình cũng quên tên) dùng dụng cụ chuyên môn đưa vào khám cả 3 bộ phận này rồi kết luận là ko liên quan đến tai mũi họng, sau đó còn chủ động hoàn tiền lại.

Hy vọng những chia sẻ trên đây sẽ hữu ích cho các mẹ khi tìm kiếm thông tin hoặc muốn đến khám tại BV này.