Em vừa đi khám về và em rất bất bình về thái độ của nhân viên bác sĩ ở trung tâm Marie Stopes:mad:. Em thực ra là khách hàng phải nói là cực kì thân thiết ở đây, em điều trị viêm nấm và lộ tuyến ở đây đc hơn 1 năm rồi, trong khi đáng ra đi áp lạnh 1 phát là xong thì bs ở đó cứ bảo em đặt thuốc để nó tái tạo này nọ, rút cuộc gần năm trời em đi đặt thuốc tốn ko biết bao nhiêu là tiền của và thời gian, mệt mỏi khủng khiếp, nhưng rút cuộc ko áp lạnh hay đốt thì làm sao khỏi đc. thế rồi từ khi vào đây em mới biết là đi áp lạnh thì nay đã sắp khỏi rồi, nhưng đen đủi sao lại bị nấm, em điều trị nấm ở đây là lần thứ 2, mỗi lần bs cho 1 đơn thuốc khác nhau, viên đặt canesten bên ngoài mua chỉ khoảng trên dưới 5k, thế mà vào đây đồng loạt 10k hết, mỗi đợt cứ đặt 14 viên thì thử hỏi chênh lệch liệu có đáng kể ko? Hơn nữa bs Nga đặt thuốc hôm thì khó chịu ra mặt với bệnh nhân, ko hiểu bị sao nữa? đơn thuốc thì 2 lần bị như nhau nhưng mỗi lần 1 loại thuốc khác nhau, xu hướng cứ đắt lên chóng mặt, mọi người ai có vào đây nên sang hiệu Thuốc Tốt bên đường mua thuốc thay vì lấy thuốc luôn ở đây nhé. em thấy ở đây ghi là làm việc buổi chiều từ 1h-6h nhưng có hôm 5h10 em đến thì chị Phương lễ tân xưng xỉa lên nói em đến muộn thế này thế kia và vì họ đang chuẩn bị về rồi, khi em có thắc mắc j về thuốc hay bệnh tật hỏi bs thì họ cứ trả lời cho qua, nhiều khi cái chị Nga đặt thuốc cứ im lặng,thuốc của em đọc ở hộp nó ghi chỉ dùng 1 liều duy nhất,thế mà bs cho em dùng 3 liều liên,em hỏi thì cứ chả nói j:mad: cú ko chịu đc, mình vào đây chữa bệnh mất cả đống tiền, chứ có phải xin xỏ đâu.Tính em lại hiền lành, cũng sợ nhỡ nói j họ ko hài lòng lại ko chữa cho mình,mà em cũng ngại đi đến các trung tâm mới nên cũng chả dám ý kiến j cả,huhuhu:Crying: Em rất chi là bức xúc về cái trung tâm này.:mad: