Các chị các mẹ ơi !

Cháu mình ở VN mới có 23 ngày tuổi nhưng đã bị một khối u to bằng quả trứng gà :( Em chồng mình bế cháu đi bệnh việnh Nhi Đồng 1 nhưng hỏi gì bác sỹ cũng không thèm trả lời. Chỉ khoát tay bảo đi làm vật lý trị liệu thôi :evil: Hiện giờ cháu rất đáng thương. Khối u phía bên trái nên cháu không thể nằm nghiêng bên trái được, chỉ nằm bên phải đến bẹp cả đầu :( Mỗi lần ăn sữa thì cháu bị nghẹt thở, quấn đàm nên cứ nôn trớ hết ra. Hàng tuần có cô y tá đến nhà làm vật lý trị liệu để cháu không bị tật ngoẹo cổ. Nhưng khối u thì vẫn chưa thể điều trị được vì cháu còn quá nhỏ. Điều đáng sợ là khối u này cứ to lên dần một cách nhanh chóng. Mà hỏi bác sỹ thì ông ta cứ nói chung chung rằng " đợi nó qua 1 tuổi rồi mới tính !" Mình chẳng biết ông ta tính cái gì mà em chồng mình năn nỉ gãy lưỡi ông ta cũng không thèm cho biết nguyên nhân cũng như cách chữa trị. :evil: Em chồng mình, là mẹ của cháu bé, cũng bị một khối u ở vú nên gia đình mình rất lo lắng và khổ sở cho hai mẹ con. Có mẹ nào, chị nào biết bác sỹ chuyên khoa ung bướu giỏi tay nghề và tận tâm ở TP HCM làm ơn chỉ giúp mình với. Gia đình mình cảm ơn nhiều lắm lắm. Mình rất mong tin. Nếu có mình sẽ gọi điện về để em chồng mình bồng cháu đến khám ngay. Các bạn giúp mình nhé ! Chân thành cảm ơn.

Mẹ HyLam