Em xin chào các mẹ các chị trong diễn đàn, hiện tại em cũng đang có em bé được 3 tháng, vợ chồng em chuẩn bị cưới , gia đình 2 bên cũng đã xem ngày rồi ,nhưng chỉ vì hiểu lầm mà em cũng đã giải thích với chồng nhưng chồng em không nghe, gia đình 2 bên cũng đã xem ngày rồi. Nói sao chồng em cũng ko nghe mặc dù em cũng ko làm gì sai với chồng. Bây giờ chồng em bảo em muốn làm gì thì làm, đứa con em tự giải quyết hay muốn nuôi thì mặc em. Thật sự đau đớn không tả được, e nhìn con không thể bỏ được các chị ạ, vì con em có lỗi gì đâu. Em định sẽ nuôi con 1 mình , dù có thể sẽ vất vả, bên nhà ngoại em thì mẹ em bảo là nếu đẻ ra thì tự nuôi và coi như không có em. Bây giờ hằng ngày em vẫn đi làm ở tiệm giặt là, tối em đi học thêm mầm non. Thật sự là rất vất vả, nhưng em sẽ cố gắng vì con để làm tất cả. Em xin các mẹ ,các chị ai có em bé rồi nếu có đồ sơ sinh hoặc đồ gì không dùng nữa( Chăn, màn, quần , áo ... ) có thể cho mẹ con em xin với ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ, hiện tại em đang ở tại Phùng Khoang - Trung Văn- Từ Liêm - HN

ĐT : 0988417369