Nào mình cùng uống thuốc giảm cân

Việc giảm cân cần phải phô trương mạnh mẽ để đi đâu cũng bị bạn bè người thân ngăn cản, cấm đoán ko cho ăn thêm, 1 tí thôi, thôi nữa mà, nên mình quyết định viết nhật ký uống thuốc giảm cân của mình.

Vì vừa mới cai sữa cho bé nên mình nghĩ ngay đến việc sử dụng thuốc giảm cân. Do đặc thù mình hay trỗi dậy ăn uống ngon miệng kèm việc lười tập thể dục vô cùng nên chỉ có thuốc giảm cân mình nghĩ là sẽ works out.

Thuốc này mua xách tay từ Sing về, hàng bình thường thôi, ông ngoại Cún mua đại 1 loại chứ mình cũng ko chắc chắn về hiệu quả sử dụng.

Hộp viên nén. Sáng 2 viên Trưa 3 viên Tối 2 viên. Uống trước khi ăn. 20-30 phút.

Mình dự định uống trong 10 ngày. Thuốc ko thấy ghi kiêng ăn gì nhưng sẽ phải tự ý thức là ko đc tống 1 đống chiên mỡ vào người.

Hi vọng là nó có tác dụng 1 chút, mình đang hi vọng giảm 2-3kg thôi là thấy may mắn lắm rồi.

Ngày 1: Sáng 1 bắp ngô luộc, nửa hộp sữa chua ít đường. Trưa ½ gói mì tôm kèm nhiều rau xanh ( mướp luộc) ớt chuông xanh đỏ xào kèm giò lụa. Tối 2 thìa cơm kèm rau súp lơ , su su luộc + 1 ít thịt gà. + 1 nửa hộp sữa chua ít đường.

Có gì ăn đấy thôi chứ chả lên thực đơn thực me gì. Nhưng uống vào ngày 1 thấy cũng có vẻ no no cái bụng. Ăn 1 bắp ngô luộc thực ra là cố gắng chứ ăn nửa bắp đã thấy no lắm rồi.

Nhưng ko muốn nhịn ngay vì sợ cơ thể bị sốc phản vệ

To be continued

Các mẹ ai dùng thuốc này rồi vào chia sẻ với mình nhé