Thiệt tình ra mà nói thì vấn đề giảm cân là vấn đề vô cùng phổ biến ở các chị em phụ nữ và nhất là phụ nữ sau sinh bởi vì sau khi sinh xong mà việc giảm cân đối với phụ nữ hoàn toàn rất là khó khăn và đầy đủ cần phải kiêng những kiên định và không được phép bỏ cuộc. Bởi vì như vậy cái vấn đề giảm cân là vấn đề lâu dài cho nên mọi người phải tìm hiểu thật kỹ tất cả những thông tin về xoay quanh về vấn đề giảm cân thực hiện nó một cách đầy khoa học nhất và quan trọng nhất là bản thân mình phải có quyết tâm và sự kiên trì. Và việc lấy lại vóc dáng và chuyện sớm hay muộn thôi. Em biết sai lầm trước hết đó chính là ăn thiếu chất có nghĩa là bạn chỉ tập trung vào vấn đề là việc muốn giảm cân thì bạn chỉ ăn rau hoặc chỉ ăn mỗi thức ăn thôi nó sẽ khiến cho cơ thể thiếu hụt đi các nhóm chất thiết yếu và sẽ làm cho sức khỏe bị suy giảm và cái đó chính là khiến cho bạn kiệt sức rồi chấm kiêng hoàn toàn tinh bột không phải là cách để các bạn có thể giảm cân.Và cái sai lầm thứ hai mà thường hay mắc phải đó chính là nhịn ăn và bỏ bữa Nếu chấm nếu như mà bạn muốn nhìn ăn thì sẽ có những phương pháp như là nhịn ăn theo giờ  nó vẫn là ở trong kiểm soát bạn có thể tham khảo thêm các phương pháp này. Còn nếu như mà chỉ nhịn ăn không ăn uống gì hết để có thể giảm cân thì sau khi đó Khi mà Bạn đói bằng an mùa thì sẽ bạn càng tăng cân nhanh chóng hơn đó là một sai lầm cực kỳ tai hại và các bạn phải lưu ý. Em đó chính là tập luyện sai cách có nghĩa là mong muốn giảm cân thật nhanh và chỉ tập luyện khi mà suốt ngày chỉ tập những cái bài cardio để đốt thật nhiều năng lượng càng tốt nhưng mà việc này sẽ làm cho vóc dáng của bạn không được cân đối và đẹp Hãy kết hợp thêm những cái vài động tác cơ nữa thì sẽ có một vóc dáng tuyệt vời hơn.