kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày-tầng 1 nhé mọi người:
http://www.webtretho.com/forum/f3267/kinh-nghiem-giam-10kg-trong-vong-20-ngay-1980538/index110.html

Giờ mình tổng hợp các câu hỏi và câu trả lời của mọi người hay hỏi nhé

1) Chuối mốc là chuối gì?

TL: Chuối mốc còn gọi là chuối sứ, chuối tây, chuối ngự, chuối quảng, chuối lá...

Hình ảnh:

378189

2) Có thể không xay mà thái nhỏ ra ăn được không?

TL: được nhưng các bạn nhớ nhai kỹ, nhưng tốt nhất là xay nhuyễn ăn sẽ hiệu quả hơn

3) Thơm có phải là dứa ko?

TL: thơm là dứa nhé

4) Chuối có thể ko luộc dc ko?

TL: chuối phải luộc để nó trung hào axit thơm cà nên no lâu hơn và giúp quá trình thúc đẩy mỡ thừa nhanh hơn nhé

5) Cà chua có thể luộc ko?

TL; không nhé, mất chất + mất tác dụng hết

6) Có e bé nhỏ, còn ti có thể áp dụng phương pháp dc ko?

TL: các mẹ con còn nhỏ thì ăn uống đủ chất cho bé phát triển toàn diện nhé, các mẹ có thể bổ sung hỗn hợp vào thực đơn nhưng liều lượng ít thôi, nó sẽ giảm cân nhưng chậm. các mẹ chờ bé lớn hãy áp dụng triệt để nhé

7) Hỗn hợp sinh tố có khó uống ko?

TL: thử rồi mới bik nhé, tùy theo khẩu vị mỗi người, người bảo ngon, người bảo khó ăn... Nhưng với mình thì ngon, giờ nghĩ ăn rồi nhưng vẫn nhớ đến mùi vị của nó, khi ăn nhiều thì ngán khi ko ăn thì thèm.hi

8) Đã ai thành công chưa, để mình thử ?

TL: Thành công hay không là do sự kiên trì của mỗi người, rất nhiều người đã thành công nhưng chậm hay nhanh tùy theo thể trạng mỗi người.

9) Có thể ko uống chanh ớt được không?

TL: Các bạn có thể thay chanh ấm mật ong dc nhé. vì mình ăn cay dc nên mình mới uống ớt, nhưng con e mình ko ăn cay dc nó đổi chanh ấm mật ong vẫn giảm nhanh nhé.

10) Có cách nào để bắp chân và đùi nhanh nhỏ không ?

TL: Đùi và bắp chân là bộ phận tích tụ mỡ rắn nên rất khó giảm, cần phải kiêng trì.

+ Ngâm chân nước ấm +giấm: nước ấm 40 độ ngang dưới đầu gối+4 muỗng giấm

+ Tập các bài tập riêng cho phần đùi và bắp chân (các bạn có thể lên youtube nhé)

11) Có thể điều chình lượng dùng sinh tố không?

TL: các bạn có thể điều chỉnh lượng trái cây theo khẩu vị các bạn, ít chuối nhiều thơm hay ít thơm nhiều cà gì cũng dc nhé.